Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ấn phẩm truyền thông qua Mockup

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi gemmy0209, 3/12/15.

Lượt xem: 1,869

1. gemmy0209 Mới đăng kí

Chẳng là em đang phải làm 1 bộ ấn phẩm truyền thông (poster, banner, standee, ava, cover,...) em đã làm xong đc cái banner rồi và đang không biết nên làm cái cover sao cho nhanh nhất có thể. Pro nào giúp e đc k ạ? Sau 1 hồi tìm tòi hỏi han thì em biết có 2 cách 1 là chỉnh lại size 2 là des lại từ đầu? :3 Mong các pro giúp em, gấp lắm ạ :3

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

có rất nhiều bạn giúp bạn dc, bạn phải nói rõ chủ đề gi, cho hình mẫu giống giông, cho cái banner ra xem, các bạn sẽ giúp tip bằng lắp ghep nhau, chứ thiết kế riêng, thì bạn trả phí. cac bạn sẽ giúp ngon lành luôn.:))
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn