Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ làm ảnh báo cáo] các bác ghép ảnh hộ e với, e ghép mà nó cứ ảo ảo :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đặng Vũ Bảo, 14/12/15.

Lượt xem: 2,002

1. Đặng Vũ Bảo Mới đăng kí

tình hình là vừa rồi trường em đổi yêu cầu, kết quả nghiên cứu báo cáo chỉ được tính trong 1 năm trở lại, xa hơn là loại nên e phải fake hết số liệu lại từ đầu :'( . e đã cố gắng giải thích với thầy cô rồi mà thầy cô không chịu x(. e thì tay nghề pts phải nói là ... non choẹt, nên chỉ ghép được thế này thôi ợ. :::^^::: ảnh e ghép đây ợ
    ảnh em cần ghép đây ợ :
    các bác cho e 1 bức có water mark với một bức không nhé, tại em muốn giữ làm kỉ niệm còn bức kia đem nộp :">

...
  2. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

Đặng Vũ Bảo
    thêm tí bùn cho nó chân thật !
    (bác tự drop bỏ cái watermark của bác nhé, lúc edit không thấy nên có cái watermark của bác lúc up ảnh còn)

không có bùn !
  3. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Trông màu xanh hơi ảo, cơ mà mình nhỡ tay không giữ lại Psd rồi :))
  4. Minionn

Minionn Thành viên cấp 2

Mấy bác trên ghép rất thật đặc biệt là bác #2 :))
    Cơ mà cái đất thế mà cây lớn như vậy thì hơi ảo, đấy này giống mới gieo hạt thì ổn hơn, lên cây như vậy thì đất hơi khô và bằng phẳng tí ;;)
    Góp ý của mình <3
  5. Phạm Điền

Minionn cái chậu đất ướt nhẹp là do chủ thớt đấy, theo tui thì gom đống chấu còn hơn, hoặc lót lớp cỏ mõng. chứ xô đất nhìn như mới vọc nước ra vậy, ec, nhưng có thể biện luận là cây gieo nơi khác rồi bứng qua đây trồng lại nên đất mới.
    Đặng Vũ Bảo thích bài viết này
  6. Đặng Vũ Bảo

Đặng Vũ Bảo Mới đăng kí

thanks mấy bác, công nhận cái của mấy bác làm nhìn giống thật hơn <3<3<3<3
  7. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Thầy cố có hỏi thì bảo là: Tại đất nhão quá, nên em chỉ kịp chụp cái ảnh, xong nó chết mất, không mang mẫu đi được :))\:D/
    Đặng Vũ Bảo thích bài viết này
  8. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

chả hiểu mô tê gì cũng thử cái
    Phạm ĐiềnĐặng Vũ Bảo thích bài viết này.
  9. Phạm Điền

theo cảm tính thực tế, bứng cái vây trồng vào đâu xô chậu gì cũng ngay giữa, còn theo cảm tính photoshop cái chi tiết hình ảnh đó là hình ảnh nên nó cũng phải nằm ngay giữa, nên sai sót chổ ảnh chụp và ảnh ghép là thế. phải chi tác phẩm của bác dabeomoon cho cái cây ngay giữa thì sẽ đạt 10 điểm.

Ủng hộ diễn đàn