Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ảnh thờ cho bố, mong các bác giúp đỡ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tranyen2b, 16/3/13.

Lượt xem: 20,868

1. tuxuonglc

tuxuonglc Thành viên cấp 1

Bạn xem đi, mình chỉnh ở mức độ vừa phải đấy. Theo mình bạn nên in cỡ 15x21 là hợp lý. Bạn nên hỏi ý kiến gia đình để quyết định làm ảnh hay truyền thần
    Neyjoon, Cún con 25388, Edwin Phán Củi6 người khác thích bài viết này.
  2. Retophan

Retophan Mới đăng kí

Thời đại này làm gì có ai chỉ có 1 tấm ảnh chứ. Bạn nên mang hết các tấm đã sửa rồi đi scal, or các file ảnh lên cho a e Làm cho.
    Nếu tất cả các ảnh đều chất lượng thấp thì bạn nên mang nó đi chuyền thần.
  3. hoangminh37

hoangminh37 Thành viên cấp 1

Có người còn không có 1 tấm ảnh ngoài CMND luôn đó bác.
    Up hộ chủ top
  4. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Em muốn giúp bác lắm mà ko đủ trình :(( chia buồn cùng gia đình bác
  5. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

ảnh nhỏ đã mờ rồi nói chi phong to lên nữa !!
    chỉ có vẽ lại ! chúc bác sớm có ảnh đẹp
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Bạn nên ra tiệm scan màu rồi nhờ 1 tay họa sỹ nào đó đồ lại nét, rồi lại scan lên PS chỉnh lần nữa, đảm bảo sẽ rõ nét vì màu gốc vẫn còn nguyên vẹn
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mình nghĩ bạn nên kiếm thông tin trên mạng, tìm người vẽ lại một bức để thờ, chứ chất lượng ảnh của bạn thấp quá thật sự làm khó mọi người. Ca này mình nghĩ chắc PS làm ko đc, may ra thì ai đó vẽ lại dựa trên ảnh gốc.
  8. vecter

vecter Mới đăng kí

cái nầy có thể vẽ lại được bằng photoshop, mình từng phục hồi ảnh cũ, những ca như thế nầy mình đã làm rồi :). ban nên mang ra các tiệm phục hồi ảnh cũ, nhờ họ vẽ lại . tuy nó không đc 100% nhưng nó cũng đc 70% :), chúc bạn may mắn :)
  9. H T N

H T N Thành viên cấp 1

Bạn có thể tìm người vẽ lại từ ảnh gốc, chứ ảnh như thế này thì rất khó phóng to mà ít làm ảnh hưởng chất lượng bạn à. Bác nhà trông phúc hậu quá, chi buồn cùng bạn :(
  10. H T N

H T N Thành viên cấp 1

Thay vì để cái wm chướng mắt thế kia thì bác nên in thêm dòng Vietdesigner.net, chuyên cung cấp ảnh thờ, cúng chất lượng cao, giá cả phải chăng để quảng cáo luôn cho tiện nhé >:P
  11. langtang

langtang Thành viên cấp 1

up lên quên chuyển wm thôi,làm gì dữ vại:v hình này cũng có dùng được đâu mà căng quá à
  12. kulrap_design

kulrap_design Banned

cao nhân chưa phải là thánh , ảnh chất lượng thấp ntn phóng to ra là vỡ hình ngay,thôi cố ma chấp nhận đi bạn, trẻ hay già chả đc miễn kp? là người ngoài vẫn là bố bạn đấy thôi :)
  13. Gjun giòi gĩnh

Gjun giòi gĩnh Mới đăng kí

ko bit giống ko... chỉ dc thế này thuj @@:-s

Ginkgo Bilobahactyhon thích bài viết này.
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

cái này do bạn đăng ảnh bằng chức năng của diễn đàn nên nó tự động găn wartermark và bạn kia ko để ý thôi chứ ko phải bạn kia cho thêm chữ kí hay bản quyền như các bạn nghĩ đâu
    mai mình rảnh sẽ thử vẽ lại xem tình hình thế nào, ca này khó thật đấy
  15. hoangnoi_89

hoangnoi_89 Thành viên cấp 1

ảnh hơi mờ mà cũ rồi up hộ bác
  16. nothing1888

nothing1888 Mới đăng kí

Mong sẽ có cao nhân VDs giúp đỡ bạn ấy!
  17. Shin Lee

Shin Lee Mới đăng kí

@tranyen2b: Bạn xem hình mình vẽ có giống không? vì ảnh mờ quá nên mình không hình dung được mắt mũi miệng như thế nào cả, nếu giống thì mình làm tiếp còn không thì bạn up hình cmnd lên để mình vẽ lại giúp cho >:D<

Ủng hộ diễn đàn