Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm cấp hiệu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vinh Bùi, 5/6/15.

Lượt xem: 2,404

1. Vinh Bùi Mới đăng kí

Em đang định làm một cấp hiệu đội bằng Photoshop nhưng làm hoài không được nên nhờ mọi người làm giúp.
    Cấp hiệu chỉ huy Đội hình chữ nhật đứng, khổ 5cm x 6cm, hai góc ở dưới tròn, nền màu trắng, ở trong có sao đỏ và vạch đỏ. Mỗi sao đỏ có đường kính 0,8cm, mỗi vạch đỏ có kích thước 0,5cmx4cm.
    Em cần làm một cấp hiệu như trên nhưng nó gồm có 3 vạch đỏ và một ngôi sao.
    Mọi người làm trên tờ giấy khổ A4. Trên tờ A4 làm cho em 2 cái như nhau. Để em in ra. Mọi người làm cho nó chất lượng + rõ nét để em in cho nó đẹp nhé. Và đây là tấm hình của nó. Mọi người làm tương tự nhưng làm theo kích thước nêu trên nhé! (Đừng làm luôn cái góc đóng dấu của Vietdesigner nhé mn hihi)

Em xin cảm ơn ạ!

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Vinh Bùi thích bài viết này
  3. Vinh Bùi

Vinh Bùi Mới đăng kí

Cảm ơn anh giaphu_design nhé! Em là học sinh. Em làm cái này để dự đại hội cháu ngoan Bác Hồ cấp trung ương ấy mà! Hihi :D
    Gia Phú thích bài viết này
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn