Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm hình nền quảng cáo xe máy.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi abcnhonxe, 6/11/15.

Lượt xem: 1,823

1. abcnhonxe Mới đăng kí

Xin chào các bạn. Mình đang giúp ông anh quản lí 1 trang web cho thuê xe máy và mình phải thêm ảnh mẫu xe mới vào

trang . Mẫu xe mới và xe cũ phải có cùng hình nền va dòng chữ quảng cáo. Mẫu xe mới chụp thì chỉ có hình xe và nền

trắng hoàn toàn. MÌnh nghĩ la có 2 cách : hoặc la remove cái xe máy này ra và thay vào đó la mẫu xe mói, hay là làm

một cái nền mới hoàn toàn tu nền trắng rồi dán mẫu xe mới vào. Mình mới làm thử ve Photoshop và hoàn toàn không

co kinh nghiệm nào trước về chỉnh sửa ảnh. Cám ơn các bạn trước nhé..

...

Ủng hộ diễn đàn