Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm nghịch linh tinh mấy cái ảnh :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Jaeloan Kim JaeJoong Cass, 12/3/13.

Lượt xem: 3,398

1. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

mấy bức bác chụp bố cục xấu qua... lần sau bác cứ bố cục 1/3 mà tiến. Thứ 2 nữa là ngoại cảnh.
    #1 tạm nhưng đánh sáng ko đc đẹp, Nhiều rau quá nhưng thấy nó hơi nghèo về hậu cảnh
    #2 nên dùng bố cục 1/3, Bác chọn góc sâu nhưng đứng lệch. Quá nhiều đường nằm ngang trong bức ảnh khiến bức ảnh buồn tẻ. Điệu bộ của mẫu khó hiểu quá. Mấy cái vũng nước :(
    *3 chụp tránh cái của ra bạn ah
    Mình chê hơi nhiều nhưng bạn đừng buồn ^^! ... Bạn nên xem nhiều ảnh hơn trên này thì tự nhiên sẽ rút đc kinh nghiệm thôi :D
    Jaeloan Kim JaeJoong Cass thích bài viết này
  2. Jaeloan Kim JaeJoong Cass

Jaeloan Kim JaeJoong Cass Thành viên cấp 2

trời! @.@
    em là dân thường bà bác :))))))))))))))))
    có phải học chụp ảnh đâu ạ :))
    chụp bằng máy du lịch bình thường thôi ạ
    chụp để chơi chơi mà bác :))
    bác nói bố cục gì gì mà em k hiểu
    em học blend chứ k chụp ảnh ạ
  3. Lehuuanh

Lehuuanh Thành viên cấp 1

NNhinf các tác phẩm của các bạn mà mình tự xấu hổ quá.Mình gà quá.cái gì cũng không biết
  4. Jaeloan Kim JaeJoong Cass

Jaeloan Kim JaeJoong Cass Thành viên cấp 2

trời ơi!!!! :-s bác đùa e đấy à
  5. Sayuri Vũ

Sayuri Vũ Thành viên cấp 2

meitu xiuxiu làm giảm chất lượng ảnh mà ảnh của bạn vẫn nặng dã man @@

Ủng hộ diễn đàn