Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để biết bạn đã tiêu tốn bao nhiêu thời gian cho Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi halopro, 16/6/14.

Lượt xem: 2,725

1. halopro Thành viên cấp 1

Facebook là mạng xã hội phổ biến nhất hiện nay ở Việt Nam, bạn dành rất nhiều thời gian cho việc check in liên tục nhưng không ngờ rằng thời gian mình sử dụng Fb là quá nhiều. Hôm nay, mình xin giới thiệu đến các bạn ứng dụng vui nhằm xác định thời gian bạn đã dành cho Fb của mình.

Xác định thời gian bạn đã sử dụng:

• Mở trình duyệt search từ khóa: how much time have you wasted on facebook.
    • Truy cập vào link có tiêu đề how much time have you wasted on facebook của tạp chí Time ( time.com).
    • Chọn Next trong ô màu xanh có tiêu đề how much time have you wasted on facebook?
    • Login tài khoản Fb.
    • Thay đổi thời gian và ứng dụng sẽ tính toán thời gian sử dụng Fb của bạn.
    Một ứng dụng nhỏ mà hữu ích phải không nào, hi vọng chúng sẽ giúp bạn kiểm soát thời gian sử dụng Fb của bạn một cách hiệu quả và chuẩn xác hơn.

...

Ủng hộ diễn đàn