Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để chạy Plugin Fluid Mask 3 cùng PTS cc2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Văn Đức DSN, 30/11/16.

Lượt xem: 3,844

1. Văn Đức DSN Mới đăng kí

Mình mới cài đặt plugin Fluid Mask 3 về và đã cho File FliudMask3.8bf vào mục Fillter <Plug-in< Require của PTS cc2017 nhưng sau khi bật PTS vào mục Fillter chọn Vertus rồi chọn Fluid Mask 3 thì không thấy plugin chạy mặc dù đã chuyển về Layer thường. Tham khảo trên mạng thì thấy plugin Fluid Mask 3 chạy cùng PTS đc. Mình xài win 64bit, khi chạy riêng plugin Fluid Mask 3 thì vẫn ok nhưng khi chạy cùng PTS thì ko đc. Ai biết cách xử lý giúp mình với! Xin chân thành cảm ơn
    !

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Cài bản cao hơn. Nhớ Fluid Mask 3 đâu có hỗ trợ CS5 trở lên.
  3. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn