Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để khôi phục mặc định trong Adobe Premiere vậy ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi toidauxoan, 23/1/15.

Lượt xem: 68,374

1. toidauxoan Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, mình ngồi nghịchAdobe Premiere lung tung nên giờ các mảng làm việc nó lộn xộn và có bảng bị mất. Giờ mình muốn reset về chế độ mặc định của chương trình khi làm việc thì phải làm sao ạ? Bác nào biết cách chỉ mình với! Mình cảm ơn

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nhìn lên trên cùng của cửa sổ Adobe Premiere có cái mục Workspace đó. Nhấn vào chọn Defaut nhé thớt. Ko thì từ màn hình desktop có icon của Pr thì nhấn tổ phím Ctrl + Alt + Shift và chuột phải vào icon Pr chọn Open. Nó sẽ hỏi có muốn khôi phục về ban đầu ko thì nhấn Yes.
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

nhìn góc phải có workpace chọn lại editing, lazy colorcorection hay gì đó tùy bạn, hoặc vào window--> workpace-->
  4. vantusaonho

vantusaonho Mới đăng kí

Để reset giao diện làm việc của adobe premiere về mặc định, bạn làm như sau:
    vào Window > Workspace > Reset to Saved Layout.
  5. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Chà chà !! Nhiều người cũng giống mình quẩy đã rồi đổi Workspace quá ta :D

Ủng hộ diễn đàn