Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để lọc màu nên từ trong hình thành trong suốt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Dennis Nguyen, 2/12/16.

Lượt xem: 1,656

1. Dennis Nguyen Mới đăng kí

Em muốn chuyển màu nền màu xám của con chó và màu nền background thành trong suốt, đã thử bằng Magic Wand Tool nhưng hình rất nhôm nhem, bác nào biết cách chia sẻ em với nếu có video thì càng tốt ạ !
    Thanks all

...
  2. Do Ngan

Do Ngan Mới đăng kí

Bạn dùng CS6 Photoshop xem. Chúc bạn thành công
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình hướng dẫn bằng livesteam cho :)
    Dennis Nguyentranvan.muon thích bài viết này.
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon cao thủ chém gió?, cấp độ thành viên trên vds theo m thấy có dựa trên đóng góp hữu ích mà lên cấp đâu.
  5. Dennis Nguyen

Dennis Nguyen Mới đăng kí

tranvan.muon vậy còn nền xám bên trong con chó thì xử lý sao bác
  6. Dennis Nguyen

7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Dennis Nguyen ủa, e cần bỏ xám bên trong à, càng dể, chứ a hiểu lầm là phải ra con chó, lỡ làm con chó rùi, để số 10 làm đi. cái đuôi sau, là có nhé, vì bị trùng màu, nên tàng hình, mới là đúng. :))

Chỉnh sửa lần cuối: 2/12/16
    Hồng SơnDennis Nguyen thích bài viết này.
  8. Dennis Nguyen

tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn