Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để tạo 1 đoạn video chậm lại theo một khoảng thời gian mà mình muốn ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Thedarkkight123, 26/2/18.

Lượt xem: 4,186

1. Thedarkkight123 Mới đăng kí

Dạ tại em đang có một dự án mà trong đó cần phải lồng nhạc vào video nhưng video lại nhanh hơn nhạc nên em cần tìm phần mềm có thể giúp em ở vấn đề trên ạ.

...
  2. Vẽ Jdpaint điêu khắc 77

Vẽ Jdpaint điêu khắc 77 Thành viên cấp 1

Bạn sử dụng phần mềm Camtasia Studio 8 rất dễ chỉ cần mò là làm được Video nhanh và chậm lại
  3. bangthuy001

bangthuy001 Mới đăng kí

trên điện thoại thì mình biết cái phàn mền viva video đó bạn. còn pc ban có thể sử dụng corel video studio . mà phải cắt cái đoạn bạn muốn làm chậm ra rồi ghép lại. đó là ý kiến của mình
  4. sawakura

sawakura Thành viên cấp 1

theo mình thì dùng premiere rồi chỉnh duration cái clip bằng với đoạn nhạc của bạn là đơn giản nhất. Còn nếu bạn ko biết dùng premiere hoặc những soft tương tự thì bạn nên thuê 1 ai đó làm cho bạn :D

Ủng hộ diễn đàn