Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao kéo người xem về trang website của mình???

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi cucuongcucuong7, 2/3/18.

Lượt xem: 5,422

1. cucuongcucuong7 Mới đăng kí

Hiện tại, em chưa biết cách lấy người xem như thế nào là tốt nhất. Anh/chị có thể chỉ cho em hướng lấy người xem bằng những từ khóa dễ mà có người xem không ạ :D

...
  2. nắm tay kéo zô.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. hùng_việt

hùng_việt Mới đăng kí

Chỉ có cách tìm từ khóa ngách, từ khóa dài ít người SEO
    SEO nó lên, tuy ít người tìm nhưng nhiều từ sẽ có nhiều traffic, cái gì cũng phải từ từ b ơi
  4. NVDung

NVDung Banned

Tìm cách kéo Traffic hay còn gọi là kéo người xem về wed của mình, đó là công việc rất khó nhưng không thể không có cách, có thể chạy QC, có thể seo nhưng từ khóa dễ lên tốp và đi các link đến wed của mình....
  5. seokts

seokts Mới đăng kí

Có vài cách cho bạn
    1. Seo
    2. Chạy quảng cáo
    3. Spam các MXH
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@cucuongcucuong7 : Ủa ! kéo nhiều người vào web side xem, có lời tiền hả ?
  7. Hari Hoàng

Hari Hoàng Thành viên cấp 1

tranvan.muon đúng rồi bác , nếu có lượng traffic cao thì có thể đăng ký google adsense để kiếm tiền đó :))
  8. phuongxoan

phuongxoan Mới đăng kí

Bác cứ viết bài viết chất lượng, hay rồi share nên mạng xã hội hoặc vào các group có chủ đề tương tự thì kéo traffic rất tốt.
    Hoặc chạy quảng cáo adw, face, youtube để tăng click về site
    Hoặc seo các từ khóa để có traffic từ tìm kiếm google tự nhiên
  9. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

bài hay tự khắc có ng xem
  10. tranvan.muon

@Nighter : Mình rất thích kiếm tiền trên mạng, nhưng mà, mình đã thất bại, khi chơi MMO, nhấn quảng cáo, nó cho tiền, cũng chỉ có 10$ mỗi tháng, mà sờ cam hoài, và sau đó, cũng thất bại ở youtube, vì 1 view 1 đồng, 10K view, chỉ có 10 ngàn đồng, hok đủ trả tiền điện, mình bỏ luôn, bi giờ, mỗi tháng tiền điện trên 800K, mình hok biết cái nào kiếm tiền trên mạng, mà phải nhiều hơn 800K tiền điện nữa, mình mới dám chơi, he he ! :))
  11. bdesign

bdesign Banned

Món này ngoài tầm hiểu biết của đàn em. Các thày có thể làm ơn khai hóa cho đàn em các thày, thế giả sử khi có nhiều người xem rồi thì nhận tiền cách nào? Mà sao thày Muôn xài gì mà tiền điện những 800k? Cái máy tính chạy thì có hết bao nhiêu điện đâu, trừ phi thày đào bitcoin?
  12. tranvan.muon

@bdesign : Bạn có biết chiêu nào, kiếm tiền online ngon hok, tiền điện, chỉ là đồng hồ tổng, mình phải gánh, giờ mình kẹt tiền lắm, miễn có tiền, là mình nhảy dzô ! he he ! :))

Ủng hộ diễn đàn