Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để ko bị áp lực về thời gian trong thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Thien Trinh, 15/5/15.

Lượt xem: 1,758

1. Thien Trinh Thành viên cấp 1

Chào mọi người mình hiện là tk tự do nói là freelance nhưng thực chất mình đang thất nghiệp mình ra trường cũng được 2 năm sau khi ra trường thì mình cũng đi làm vài công ty vs tầm cỡ nhỏ thôi, ko bàn đến lương lậu nhiều hay ít, gu thẩm mỹ cũng như khả năng thiết kế của mình k đến nỗi quá tệ hại và nhàm chán nhưng mình luôn gặp khó khăn về vấn đề ý tưởng và thời gian, mình chỉ làm tốt và đẹp khi có thời gian thoải mái ,chính vì lẽ đó mà mình chỉ làm ở cty 1,2 tháng thử việc là out cũng vì lý do này và 1 vài lý do khác nữa .mình không biết cách nào để vượt qua vấn đề này ,hiện tại mình cũng đang đi nộp cv xin việc nhưng cũng chỉ vượt qua vòng phỏng vấn và bị loại vòng test vì sản phẩm của mình ko đủ để thuyết phục HR do không lên được ý tưởng và quá gấp về thời gian .mình cảm thấy rất nản và thất vọng vì mình thất bại quá nhiều .Rất mong có ai đó cho mình lời khuyên để mình định hướng lại đam mê và cố gắng . cảm ơn mọi người

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/5/15
  2. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

mình nghĩ là do bạn vừa học xong, chưa có thời gian tu luyện nên cảm thấy khó, bạn nên bỏ ra khoảng vài tháng tập trung luyện cho lên trình đủ để xin được việc, rồi xin việc xong lúc đó tu tiếp

Ủng hộ diễn đàn