Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để lấy được 1 ông chồng giàu có?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 28/6/13.

Lượt xem: 5,007

1. mgr

mgr Cựu quản trị

>:) Mình vẫn hay khuyên mấy đứa bạn như vậy... không ngờ có ông Giám Đốc cũng đồng quan điểm với mình :))
    Suntn1991nhtra thích bài viết này.
  2. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

chúc các bạn gái cảm thấy hạnh phúc với ước mơ nhỏ bé của mình :)):))
  3. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

mình thik đại gia...:>
  4. Zei Perfect

Zei Perfect Thành viên cấp 2

Lấy chồng có tài, có chí thì sướng hơn chứ nhỉ :)
    Mà mang sắc đẹp ra để kiếm chồng giàu thì phải chắc chắn là mình là người đẹp nhất cái đã :)) =))
  5. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

"vì thế, nếu xét dưới góc độ kinh tế mà nói, tôi là một tài sản luôn luôn tạo ra giá trị gia tăng, còn bạn chỉ là một tài sản hao mòn"

đúng, quá đúng, ông này ví von quá hay, rất tốt cho việc trau dồi cách hành văn :D

6. Zeit Ds

Zeit Ds Thành viên cấp 1

dunghuongvt : Có lẻ bạn nên nhai kỉ lại " điều kiện cần của cô gái " và phản bát của CEO về sự yêu câu này @@

Ủng hộ diễn đàn