Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để mở history panel trong AI ????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi _Solitary_, 14/12/15.

Lượt xem: 35,652

1. _Solitary_ Mới đăng kí

Mình mới học sử dụng AI, nhưng trong lúc làm thì việc lùi lại rất khó khăn.
    Mà tìm mãi không thấy cái bảng history giống như bên photoshop (Toàn phải dùng Ctrl + Z để lùi @@)
    Không biết gọi cái bảng history trong AI ra thế nào ạ?
    Cho mình hỏi luôn, nếu mình Ctrl + Z nhiều quá, sau muốn tiến trở lại thì dùng tổ hợp phím tắt nào ạ?

...
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

ai làm gì có history panel.
    _Solitary_ thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vấn đề này ko chỉ có riêng mình thớt cần đâu mà rất rất nhiều người dùng Ai ao ước cái panel lịch sử này giống của Ps chứ dùng phím tắt đôi lúc ức chế lắm vì ko quay về một bước nhất định nào đó mà chỉ đc phép quay về theo tuần tự thôi :|
    _Solitary_ thích bài viết này
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cá nhân mình thì thấy Ctr+Z với Ctr + Shift + Z tiện hơn bên Ps rất rất nhiều đó chứ.
  5. _Solitary_

_Solitary_ Mới đăng kí

Search trên google mãi không thấy Thì ra là AI không có History panel @@
    Cám ơn mọi người đã thông não giùm :3
  6. iceninja

iceninja Mới đăng kí

bản 2022 có rồi đấy

Ủng hộ diễn đàn