Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để render nhiều project 1 lúc hoặc theo thứ tự?

Chủ đề thuộc danh mục 'Sony Vegas' được đăng bởi phuclhdn, 14/7/16.

Lượt xem: 8,008

1. phuclhdn Mới đăng kí

Chào các bạn, các bạn giải đáp giúp mình thắc mắc này với, mình chỉnh sửa nhiều video và lưu nhiều project của tất cả video đó. Bây giờ mình muốn render hàng loạt video đó, ví dụ mình có 5 project thì có chổ nào để render 5 project đó 1 lúc hoặc nó chạy theo thứ tự sau khi render project 1 xong tới prj 2,3,4,5. Bên phần mềm Camstudio nó chổ ntn, mình mới qua vegas sử dụng nhưng bất tiện phần render này quá, mọi người có ai biết chổ này giúp mình với, cảm ơn các bạn đã đọc :)

...
  2. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Bạn mở 1 lúc 5 project rồi add vào . Xong render bình thường thôi. Đâu có gì khó khăn đâu.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn