Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đâu biết đến PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ngọc Đức, 27/12/12.

Lượt xem: 7,566

1. ChangeMyself

ChangeMyself Thành viên cấp 2

ngoài 1 số lỗi ra thì vẫn còn khá nhiều lỗi =))
    nhưng không sao lần đầu được vậy là khá lắm rồi :) có tài năng thiên bẩm chế troll đó bạn :D
    Ngọc Đức thích bài viết này
  2. bboyhpro

bboyhpro Thành viên cấp 2

Bá đạo thật =))
  3. Ngọc Đức

Ngọc Đức Thành viên cấp 1

thank các bác khích lệ :D
  4. Ngọc Đức

=)), mình sẽ phát huy chế troll theo định hướng của bạn :))
  5. mrlb

mrlb Thành viên cấp 1

Khổ thân mỗi bạn nữ Hulk phải ở trần8->
  6. Ngọc Đức

mình cũng bị 1 ít gạch đá khi đang lên face lớp vì cái đó đó :))
  7. huankent

huankent Mới đăng kí

nhìn cũng hài phết :))
  8. Ngọc Đức

cảm ơn bác :))
  9. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Anh em nhà này ghê nhỉ :))
    Fly NguyễnNgọc Đức thích bài viết này.
  10. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Một ứng viên tiềm năng cho troll team đây mà :v :v
    Gia nhập team đi bạn :))
  11. Ngọc Đức

team nào thế bạn ?:))
  12. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

:like: cho công sức cắt ghép của bạn
  13. dumihu

dumihu Thành viên cấp 1

Góp vui phát luôn :))

14. son_long_90

son_long_90 Thành viên cấp 2

này thì zombie góp vui với bác
    thanh7rungNgọc Đức thích bài viết này.
  15. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

Thế theo bạn thì chắc chẳn cần ai vào cài 4rum này để nghe bạn bình luận, giả sử mình bình luận lời nói của bạn nói với trẻ con thì được chắc bạn cũng vui lắm.
    Bạn có là Enstein thì cũng là kẻ tạo ra bom nguyên tử giết 80 triều người Nhật thôi, đừng nghĩ bạn giỏi rồi nói người khác như vậy.
    Chán, xin lỗi admin, thấy còn nhiều người trong 4rum này vẫn cứ có cái kiểu người chủ thớt post bài xong vào chê bai nặng nề, kể cả là post những hình ảnh của các nghệ sĩ trên thế giới vậy mà cũng vào xoắn được. Nên ai thích quăng thì cứ quăng gạch vào mình, comment này xong mình xin xóa nick khỏi diễn đàn này.
    Ngọc Đứcmuahexanh thích bài viết này.
  16. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Có sao nói vậy !! Xấu nói xấu, đẹp nói đẹp.:-B
    Nói cho mà cải thiện thôi !! Quan trọng hóa vấn đề làm giề!! :)
    Không lẽ xấu mà nói đẹp cho mà tự mãn với bản thân à ???
    k nói thì lần sau lại thêm một tấm như thế nữa thì cũng phải nói thôi !! :-"
    Ủa cứ ảnh nghệ sĩ là không được bình phẩm hả ??? Là bắt buộc phải khen à ???:-/
    Đọc xong cmt rồi đi nhé!!
    Tạm biệt bạn, cũng tiếc vì 4rum mất đi (có thể) 1 nhân tài. :-<
  17. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

À, vậy mình bình phẩm bạn được đúng ko cậu bé ?
  18. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Chỉ là góp ý thôi bạn,đôi lúc có những lời góp ý dễ nghe,cũng có những lời khó nghe,nhưng mục đích chính vẩn là muốn bạn ấy sau này năng cao tay nghề lên thôi .Còn nếu góp ý rồi mà cảm thấy tự ái hay mặc cảm thì mình khuyên ko nên theo pts nữa bạn à,đã chấp nhận học pts thì phải chấp nhận gạch đá ( đôi lúc có những cục đá hơi quá to làm mình nhục chí thật,nhưng đó cũng là 1 phần để giúp mình hoàn thiện tay nghề hơn ) .
    DX_Degeneration thích bài viết này
  19. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

Mình không góp ý về ảnh, ảnh cũng k phải mình làm, mình chỉ là web developer, mình chỉ góp ý về cách ăn nói của một số người thôi, biết đó là những lời góp ý và bạn ấy thích góp ý thế nào cũng được, nhưng bạn ấy chắc quên mất trước khi bạn ấy design giỏi thì bạn ấy thế nào, mình chỉ bất bình thay chủ thớt thôi. Ví dụ ko đẹp : giải thích sao mà k đẹp, k đẹp chỗ nào, cần phải làm sao để sau nay đẹp hơn, đấy mới gọi là góp ý, còn tự dưng người ta post lên xong kêu xấu ( xấu chổ nào phải giải thích, dẫn chứng ), rồi kêu người ta di chơi với con nít hay mấy đứa bé. Đó gọi là góp ý thì cho mình xin, bạn ấy k hợp chới với con nít hay đứa bé nữa đâu. Bạn ấy cần những lời góp ý thực sự chứ k phải những lời mỉa mai nhục mạ.
    DX_Degenerationmuahexanh thích bài viết này.
  20. Ngọc Đức

thôi, hình của mình đăng nhầm box có m.n vào góp ý là vui lắm r, tự nhiên chỉ trích nhau làm j, bạn ấy phê bình mình ko buồn đâu, @Hans Le cảm ơn bạn đã nói tốt, m.n làm hòa đi :D

Ủng hộ diễn đàn