Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu blend, mong các bác nhận xét giúp em :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.silent, 27/4/13.

Lượt xem: 1,860

1. mr.silent Thành viên cấp 1

Như tiêu đề luôn ạ, em muốn phong theo phong cách Color Accent, nhưng mà thấy hơi nhạt nhẽo đành chế tí. Mong các bác nhận xét giúp em. Bác nào design giúp em thêm chữ mùa chia tay đẹp đẹp thì tốt quá ạ. Cảm ơn các bác! ^^

...
  2. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Ảnh hoa thì phải rưc rỡ, bác blend nhìn màu buồn quá!
  3. Luis

Luis Thành viên cấp 1

e chỉ có nhiêu đây khả nag8
    mr.silent thích bài viết này
  4. mr.silent

mr.silent Thành viên cấp 1

cám ơn các bác!! mong các bác nhận xét thêm về màu sắc và bố cục tí nữa ạ. vì là màu của mùa chia tay nên em muốn nó buồn buồn tí ạ
  5. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

hơi bị ảo bạn a..cho mình xem ảnh gốc đc k...thấy nó cứ bị out out sao a :)...font để đen vs sắp xêp chưa đúng chổ ..hì nên hơi k đẹp :v

Ủng hộ diễn đàn