Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu chụp ảnh các bác ợ, xin gạch xây Vila

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi BlackZero, 4/8/13.

Lượt xem: 2,142

1. BlackZero Thành viên cấp 1

Chào tất cả các anh phô tô gờ ráp phờ và mấy anh đì zây nờ.
    Em mới tham gia diễn đàn VietDesigner. Thật ra là hay vào ngồi ngắm ảnh của các anh, thấy chụp đẹp mê ly quá.
    Em có cái máy ảnh Canon 550D + Lens kit theo máy nên rủ hai con bạn đi chụp thử, cơ mà nó bị out nét + gì gì ấy nói chung là chả ra cái gì :like:
    Mong mọi người chỉ giáo cho em với

...
    phucphamh thích bài viết này
  2. BlackZero

BlackZero Thành viên cấp 1

3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Kit thì hiếm khi out net lắm bạn, zoom đến f5.6 thì chỗ nào cũng nét hết rồi, đề nghị up nhiều nhiều để ae có hứng tặng gạch :))
  4. BlackZero

P/s: Em mới 16 tuổi thôi, nên các anh cứ kêu là em, mới lên lớp 10 ;))
    Mezzazzy thích bài viết này
  5. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Bạn tách mẫu hơi ẩu chút, nên xoá phông vẫn xót mấy viền chỗ tay kìa :D
  6. binh_1612

binh_1612 Thành viên cấp 1

ko ổn cho lắm :)
  7. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

Hả kit mà hơn fix ah .. H mới bik :v tưởng kit thua fix chứ .. Fix chụp là thấy hơi put rùi @@
  8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Bác chụp đẹp mà up có 1 tấm là sao nhỉ, up nhiều nhiều mới có gạch xây villa chứ :D
  9. Chip Bokeh

Chip Bokeh Thành viên cấp 1

Lần sau chụp mở khẩu nâng iso lên nha bác, tấm đầu ánh sáng mặt trời mà nhiễu quá :)
  10. BlackZero

Cảm ơn các bác nha, thú thật là e mới chụp nên chụp đc vài cái, lần sau chụp nhiều hơn để các bác ném gạch, e tính mua thêm lens fix nữa để chụp cho đỡ
    Hì hì :D

Ủng hộ diễn đàn