Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu chụp món ăn, mời anh em thưởng thức

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi xaxa9ztb, 18/3/13.

Lượt xem: 4,141

1. anna

anna Thành viên cấp 2

Mời các bạn thưởng thức món này :)
    xaxa9ztb thích bài viết này
  2. minxeom

minxeom Thành viên cấp 1

đang khuya .. chảy hết cả nước miếng nước mũi @-)
  3. PaPuPư

PaPuPư Thành viên cấp 1

Bạn này nhận xét đúng. Chụp đồ ăn cần phải chú trọng màu sắc món ăn. Màu của bạn wá nhạt, không thu hút. Bố cục chưa tốt, chưa tập trung vào chủ thể, wá nhiều chi tiết thừa,cần đầu tư hơn vào góc chụp.
    :)
  4. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Hic hic ! Đang đói mà lại vào nhầm topic này !
  5. caphebuon_9x

caphebuon_9x Thành viên cấp 1

ui... đêm rồi mà nhìn thấy đói quá ha... có mỗi 2-3 món biết+ăn, con flaij chưa dk thưởng thức :( , nhin kiểu làm đẹp quá, chắc làm cho nhà hàng rồi ...
  6. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

nhìn thèm chảy cả nước miếng :"<
  7. AliceDu

AliceDu Mới đăng kí

thực ra cũng ko công phu lắm đâu ^^ , nguyên liệu cũng dễ tìm , cách làm cũng nhanh nữa :D , chỉ có là tại vì mình thích nấu với chụp đồ ăn nên làm hơi điệu đà tí ^^
  8. AliceDu

AliceDu Mới đăng kí

àh ko đâu bạn :D , làm ở nhà tự ăn thôi :)) , điệu tí để viết công thức cho page nấu ăn áh ^^
    caphebuon_9x thích bài viết này
  9. TriAnh

TriAnh Thành viên cấp 1

có lẽ đây sẽ là 1 trào lưu mới đây =))
    AliceDu thích bài viết này
  10. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

đừng làm mờ 4 góc như thế em ạ, nó mờ cả vào trung tâm
    Nhìn ảnh nó nhờ nhờ, khó chịu lắm
  11. caphebuon_9x

caphebuon_9x Thành viên cấp 1

oa... làm ăn ở nhà mà nhìn đẹp, ngon như ở nhà hàng nhỉ ...Bạn có tài nấu ăn đấy, giỏi quá. ... :x . Chắc cũng phải học khá dài nhỉ ???
  12. AliceDu

AliceDu Mới đăng kí

vâng :D , e dùng app của cymera íh e cũng ko biết phải xóa cái nhờ nhờ đấy đi như nào nữa vì nó toàn tiếng Hàn T^T ... hehe e cũng cảm ơn a góp ý ạh :D , mai mốt lấy máy của papa chụp sẽ rút kinh nghiệm , cảm ơn a ^^
    Zeroco thích bài viết này
  13. AliceDu

AliceDu Mới đăng kí

cũng ko dài lắm đâu :D , tại mình thích nên thấy nó vui vui ^^ , mua cả đống báo về làm thử theo rùi tự biên tự diễn theo khẩu vị mình rồi tập bài trí giống xong chụp lại áh ^^ . Mình cực cực kì thích đồ ăn luôn :x , mình có 1 album trong máy íh để hôm nào mình lấy up tiếp cho mọi người xem ^^
  14. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

like kịch liệt :))
    a cũng mê đồ ăn =))

Ủng hộ diễn đàn