Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu đăng bài

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Alexie, 6/7/17.

Lượt xem: 2,690

1. Alexie Mới đăng kí

em gia nhập nhóm cũng lâu lắm rồi mà h mới đăng bài , này là bt của em trên lớp pts .thầy cho 1 phòng trống r tự dựng lại 1 cái phòng mới , (gửi cho thầy xem mà thầy im ge, chắc thầy ngán quá r :v) mấy bác xem nhận xét giúp em tí, gạch đá cũng chịu ạ :')[​IMG] [​IMG]

...
  2. Alexie

Alexie Mới đăng kí

[​IMG] [​IMG] lần đầu up bài có ảnh nên còn lọng cọng , mn xem ảnh ở đây ạ :))
  3. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

1. Kích thước đồ vật trong phòng dành cho người khổng lồ hả bạn?
    2. Sắp xếp quá lung tung và không liên quan, cửa sổ không đúng
    3. Mình không hiểu tại sao học pts lại phải dựng nội thất ? có phải ý thầy là decor lại mảng tường và trần, sàn nhà mà bạn hiểu nhầm thành bỏ vật dụng vào ko ? Bỏ vật dụng các thứ vào thì làm bằng 3dmax hoặc các phần mềm 3D chứ ai làm bằng pts.

> giữ lại cửa sổ, cửa ra vào, sơn sửa lại tường, trần nhà và sàn nhà là đc rồi.
    Alexie thích bài viết này
  4. Alexie

Alexie Mới đăng kí

haha không , thầy bảo xếp đồ vào lun ý bạn ,chắc ko sâu về dựng nội thất đâu :')
  5. mytran123

mytran123 Mới đăng kí

6. mytran123

mytran123 Mới đăng kí

Được lắm
  7. mytran123

mytran123 Mới đăng kí

Kích thước đồ vật trong phòng dành cho người khổng lồ hả bạn?
  8. mytran123

mytran123 Mới đăng kí

viaĩiii
  9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình thấy cái giường lớn kinh khủng, từ tường bên kia, dài suốt đến bên này luôn, hok còn đường đi qua cửa sổ bên phải rùi, phải bay lộn qua cái giường, mới qua dc cửa sổ kia, còn chiều ngang của cái giường, lớn bằng nữa căn phòng bự, còn đèn treo trên trần cũng bự ghê, nó chọt xuống chỉ cao hơn tủ sách 2 tấc, coi trừng đứng lên quơ tay cái nhẹ, cũng bị đụng bể đèn, ha ha !:))
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/7/17
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

kemyeu chắc ông thầy bắt dựng phối cảnh bằng ps. làm được, nhưng mà nếu dựng phối cảnh thì 3dsmax cho nhanh.
    chủ thớt dựng phối cảnh sai r.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn