Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu đến với vietdesign - Phong cảnh (逆光风格)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mynisd, 12/1/13.

Lượt xem: 4,161

1. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

landscape bình thường thôi bạn ơi ,còn hdr thì chênh lệch sáng tối rất rõ bạn à :D ,nên hdr hơi ảo 1 tí
  2. mynisd

mynisd Thành viên cấp 1

mình chụp lúc chạng vạng nếu k HDR thì k nhìn thấy cỏ cây hoa lá được đâu...nói chung nếu bạn cảm nhận được như thế thì chứng tó trình HDR mình vẫn gà lắm. Bù cho bạn tấm này
    #5: Lần này rõ HDR hơn rồi chứ :-/
    Shimizu thích bài viết này
  3. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

tấm này thì hết ý rồi bác :D
  4. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

tấm trên đẹp quá
  5. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

pác chịu khó chụp cảnh sinh hoạt đời thường cho ae diễn đàn được mở màng tầm mắt với ah, girl xinh càng tốt:D
    mynisd thích bài viết này
  6. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Bác này đang học ở Trung ak. Biết tiếng thì share vài cái Tut hay cho m.ng nhé :D
    Đẹp lắm ạk
    mynisd thích bài viết này
  7. mynisd

mynisd Thành viên cấp 1

girl xinh thì nhiều nhưng dụ các e đi chụp đc thì phải súng to ;)
    xiexie, mình sẽ cố gắng tìm :D
    ShimizuChen SirO thích bài viết này.
  8. Chen SirO

ak. mà bạn cho mình hỏi cái Weibo đấy cần phải có hộ chiếu mới đăng kí đc cơ mà :|
  9. mynisd

mynisd Thành viên cấp 1

uhm`, phải có cmnd TQ hoặc hộ chiếu ms đăng ký đc bạn à
  10. Chen SirO

Thảo nào. bên đấy họ quản lý chặt nhỉ?. Hno mình nhờ 1 ng TQ đăng kí hộ nó bảo cái đấy phải bắt buộc có mới có TK :(

Ủng hộ diễn đàn