Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu gép ảnh :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong_nguyen_92, 20/4/13.

Lượt xem: 2,601

1. hix đây là lần đầu mỉnh post bài trong diễn đàn củng là lần đầu gép ảnh. mính mới mày mò PTS dc 1 thời gian thôi nên các bác nhẹ tay. gạch đá em xin nhận

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. tèo tê tái

tèo tê tái Thành viên cấp 1

ồ đẹp gớm
    vuong_nguyen_92 thích bài viết này
  3. HeroAram

HeroAram Thành viên cấp 1

vị trí cánh k hợp lý bạn ơi, cánh nhỏ đi cao lên nữa sang trái 1 tí vì ng đang nghiêng chứ k đứng thẳng mà, nên ben màu cho hài hòa hơn chứ người đg cảnh đg, con hổ bằng tỷ lệ con cún ùi :)
    nói chung là tạm ^^
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lần đầu tiên mình ghép ảnh ko được như bạn bây giờ đâu :D
  5. lynn89

lynn89 Mới đăng kí

Mình kéo chuột từ từ xuống thì thấy đẹp, đến phần con hổ và 2 con muỗi anophen (ko biết phải ko?? :D) thì thấy nó giả quá, làm giảm độ đẹp rùi. :D. Ý kiến cá nhân nhé
  6. toantkdh

toantkdh Thành viên cấp 1

bỏ con cọp với con đom đóm đi nhìn hay hơn, ko thì sửa lại kích thước cho nó cân bằng chút
  7. thanks các bác. em sẽ rút kinh nghiệm
  8. Gió Nghịch Mùa

Gió Nghịch Mùa Thành viên cấp 1

đẹp! nhưng mà chỗ cái chân mod sao lại có 2 vệt thế kia? (sẹo ak?):D nhìn hơi bị "zô ziên". Bỏ con hổ đi thì đẹp hơn bạn ak....!:3 :3
  9. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

:)) Mod vs kon hổ ghép hợp lý nhỉ

Ủng hộ diễn đàn