Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu làm CV mong được tư vấn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi cẩm châu, 17/12/15.

Lượt xem: 3,973

1. cẩm châu Thành viên cấp 1

w.behance.net/gallery/31304579/PROFILE

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/12/15
  2. binnghiem

binnghiem Thành viên cấp 1

a du. like roi nha. hoc cong nghe thuc pham ma lam designer la sao

add zalo nhe hahahahaha
    cẩm châu thích bài viết này
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Quá xấu, mình thú thật là chưa bao giờ nhìn 1 cái CV lủng củng và mầu sắc nó xấu đến mức thế này.
    Bạn làm việc được 3 năm thiết kế mà bạn lại làm 1 cái CV như thế này, người đọc người ta sẽ nghĩ gì về bạn. Mất phương hướng, tạp nham, ôm đồm.
    Mình chỉ nói vậy thôi...................................

:)) Ở trên đùa đấy, đẹp lắm.
    cẩm châu thích bài viết này
  4. cẩm châu

cẩm châu Thành viên cấp 1

Tại ko cho up link
  5. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Rất đẹp ...... Nhưng mình rất tiếc !
  6. Đạt Phan

Đạt Phan Thành viên cấp 1

xem xong khá ấn tượng, mình thích tính sáng tạo, sự hài hước, cá tính và bản vẽ tay của bạn, nhưng ý tưởng tốt mà thể hiện chưa thành công lắm, vẽ máy nét còn hơi thô cứng, đơn điệu, màu sắc chưa ổn lắm. Túm lại là cố gắng nhé :x>:D<
  7. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

cái CV này xin việc có... gặp vấn đề gì không nhỉ?
  8. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Nếu chị đem cái này đi xin việc vẽ manga thì bá chấy luôn đó :))
  9. sunnelson

sunnelson Thành viên cấp 1

Đừng nên Hello there, bạn bè thì được chứ đưa nhà tuyển dụng toàn người lớn mà hello there là không ổn đâu. Nếu đã vẽ theo dạng truyện tranh thì sao bạn không vẽ luôn quá trình học tập và làm việc theo dạng câu chuyện luôn. Chứ bên trên sơ sài quá bạn

Ủng hộ diễn đàn