Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu làm typo

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Yangy, 14/11/14.

Lượt xem: 3,420

1. Yangy Thành viên cấp 1

Em làm chữ Dấu Ấn giùm cho ông anh cái tên chương trình dịp 20/11 :D

Đây là lần đầu tiên em làm typo và cũng là lần đầu tiên em up lên vietdesigner :-H,mong mọi người góp ý,cấm gạch đá tội em :(

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/11/14
    D.An, vietfro1, Su Thang1 người khác thích bài viết này.
  2. Arsenelupin

Arsenelupin Thành viên cấp 1

Loằn ngoằn, rối mắt quá. Trông cứ như Trạng Quỳnh vẽ giun vậy.
  3. cucoi08

cucoi08 Mới đăng kí

bác chơi chữ quá, e đọc thành "Dấn ấu" =))
  4. lê văn thắng 1997

lê văn thắng 1997 Thành viên cấp 1

mình thì chẳng rành mấy nhưng mà mình thấy good rồi :-bd
  5. Bachle

Bachle Mới đăng kí

Định hướng mắt nhìn nhầm thành "Dấn ấu" đó bạn, tại vì chữ n nổi bật hơn chữ u
  6. Yangy

Yangy Thành viên cấp 1

Cảm ơn mọi người,đây là bản mình đã chỉnh sửa,nhìn cũng tạm tạm #-o OSfjsob.jpg
    botuanminh thích bài viết này
  7. botuanminh

botuanminh Mới đăng kí

Mình không giỏi về đồ hoạ nhưng cảm nhận tác phẩm có ý tưởng, tuy nhiên mấy nét nhọn ở chữ DA và dấu "^" không nên có. Ở chữ U và N mấy nét nhọn bạn có thể hoạ tiết thêm gì đó tượng trưng cho 20-11 thì tuyệt.
  8. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Cái nền ko ăn nhập tí nào. Mình thấy text + nền cùng 1 kiểu pattern, đổ theo 1 chiều nhìn sẽ thiếu sự tập trung (nhấn mạnh) vào text.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn