Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu post bài.. mọi người chém nhẹ tay ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trọng Chít, 15/1/13.

Lượt xem: 2,068

1. Trọng Chít Mới đăng kí

mọi người ơi.. làm thế nào để up ảnh lên được nhỉ, chỉ e vs

...
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

forum.vietdesigner.net/threads/huong-dan-cach-dang-anh-tranh-loi-hien-thi-anh-tren-dien-dan.431/
    Đọc kỹ nội quy và hướng dẫn sử dụng khi vào bất cứ diễn đàn bất kỳ nhé. Thân!
    Duyên Huỳnh, Phạm Hữu Dư, ntv13061 người khác thích bài viết này.
  3. Trọng Chít

Trọng Chít Mới đăng kí

Nhưng mình ko tìm thấy mà..
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko tìm thấy cái gì? Đừng bảo với tôi là mắt bạn để dưới chân nhé! Lười ko xem thì nhận đi, chứ đừng bảo với tôi là ko thấy!
    bboyhpro thích bài viết này
  5. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Bác Ad bình tĩnh thôi, ng ta mới tham gia Forum còn bỡ ngỡ có gì nhắc nhở ng ta thôi
  6. Phạm Hữu Dư

Cái gì đáng nhắc thì mới nhắc! Còn những cái đã để ngay trước mắt, ko đáng để nhắc thì thấy sai phạm là cứ xử lý thôi, bạn nhìn lên trên thanh topbar trên cùng có nói rõ rồi đấy!

Sắp tới diễn đàn sẽ update Nội quy, cứ ai sai phạm thì Mod sẽ xử lý nghiêm khắc thôi! :) Diễn đàn cần chất chứ ko cần lượng.
    bboyhpro thích bài viết này
  7. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Mấy topic như vầy vẫn xuất hiện đều đều nhỉ [​IMG]
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Kiểu này phải để nội quy full size may ra mới nhìn thấy :-j
  9. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Sau vài tháng vắng mặt, cái tên Dự lại xuất hiện =))
    Nhớ mấy ngày đầu e vào forum toàn thấy a Dự ơi a Dự ơi suốt =))
  10. Phạm Hữu Dư

Ý bạn là sao?
  11. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Bạn nên dành thời gian tìm hiểu 1 diễn đàn, website, blog... nào đó khi vào xem, đừng vội thắc mắc những thứ đã được webmaster cung cấp đầy đủ rồi chứ :)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  12. mgr

mgr Cựu quản trị

Bạn đã post ảnh được chưa. Bạn nhìn cái thanh ngang đen trên cùng gần ngay thanh địa chỉ, có chữ Nội quy, kế bên là chỗ bạn cần biết " Hướng dẫn sử dụng diễn đàn"
    :D mình cũng mới vào thôi ( hôm qua) nên có thể thông cảm cho bạn. Mình cũng ráng đọc hết Nội quy và cách sử dụng diễn đàn ( 1 cách hết sức cẩn thận :-B)
    Không chỉ ở VDs, ở diễn đàn nghiêm túc nào cũng vậy, các Mod và admin rất dữ dằn và gắt gao, để giữ được kỷ luật trật tự cho diễn đàn, chứ không phải họ khó chịu và ghét bỏ gì bạn đâu.
    Chúc bạn sớm hoà nhập và trở thành 1 thành viên tích cực của diễn đàn VDs!

Ủng hộ diễn đàn