Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu post bài,muốn đc mọi người góp ý để tiến bộ hơn ạ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jen Nguyễn, 21/8/12.

Lượt xem: 1,919

1. Jen Nguyễn Mới đăng kí

Đây mà mấy bức hình hôm đi chụp quảng cáo mấy mẫu túi cho ông anh ạh
    Thực ra mình rất hay vào forum để tham khảo tut và một số stock đẹp và down về tập blend..
    Đến hôm nay mới quyết định lập 1 nick hẳn hoi để vào muốn được mọi người góp ý và chia sẻ kinh nghiệm ah
    Mấy mầu dưới đây gần như là mình đọc tut ở diễn đàn và thực hiện theo..Mong được mọi người góp ý để ngày càng tiến bộ ạh

[​IMG][​IMG][​IMG]

P/s: Mình chủ yếu là thích tone màu trầm và đen trắng thôi :D

...
    tuanphongktth4nhco0l thích bài viết này.
  2. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

t thấy bạn blend khá đey, hơi hơi hok ưng pic cuối 1 chút, còn lại ok:D
  3. Jen Nguyễn

Jen Nguyễn Mới đăng kí

pic cuối mình định blend theo phong cách mầu cũ cổ điển cơ, nhưng mà chỉnh hok ra >"<
  4. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

đẹp mừ, Bạn này giống tớ quan sát rum lâu rồi nhưng cũng mới đăng kí :D
    DesignByMeJen Nguyễn thích bài viết này.
  5. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

uhm, màu hơi lộn xộn + text hơi to thì pải:-? . giảm size text 1 chút thì tinh tế hơn :-?. cá nhân t nghĩ thế
    Jen Nguyễn thích bài viết này
  6. ken_ritchard

ken_ritchard Mới đăng kí

pic3 nhin đẹp đấy...nhưng text chưa nổi bật lắm...:D
  7. hiencendy

hiencendy Mới đăng kí

mình thì thấy thích 2 cái pic đầu ý nhưng size text thì mình chưa thích
  8. Jen Nguyễn

Jen Nguyễn Mới đăng kí

Vì mấy tấm này là chụp theo kiểu thời trang, mình có xem mấy text fashion của nước ngoài thấy thích lắm nhưng kiếm font không ra >"<

Ủng hộ diễn đàn