Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tập chụp hồ bơi với nhiều bỡ ngỡ! mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi vu hank, 15/7/15.

Lượt xem: 21,154

1. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Tuổi tác có thành gì vấn đề, chủ yếu vui là được rồi bạn, hề hề già rồi cho cưa sừng làm nghé tý.
  2. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

- Vài tấm bị cháy.
    - Vài tấm ám xanh quá (mẫu mặc bikini đen không biết có đeo lens hay không mà mắt xanh lè thế bác =.= )
    - Mình thích nhất mấy bức đầu tiên :)
    P/s: cảm quan của người xem ảnh chứ không phải của người chụp ảnh :P nên có gì sao bác chỉ bảo với, mình cũng mê chụp lắm nhưng không đủ kinh phí và thời gian đi theo con đường "đau thương" này :)) .
    vu hank thích bài viết này
  3. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

thanhcoag cản ơn bác góp ý vì trình em cũng không có cao nên còn luyện nhiều thứ.
  4. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

dân Bến Tre thì phải ???? Có quen hơm tak =))
  5. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

:D:D:D:D:D:D:D biết đâu lại gặp người quen.:)):)):)):))
  6. xitrumthattinh0105

xitrumthattinh0105 Thành viên cấp 1

sao bác k chỉnh da cho mẫu, với có mẫu bụng bự quá, ^^ nhưng cũng đẹp, chúc bác vững tay máy hơn. ^^
  7. ChiVas18

ChiVas18 Thành viên cấp 2

đang tút cái vùng da giáp với nước mẫu bị lem ố đen loay hoay đóng luôn pts lại phải làm lại từ đầu :(
  8. xitrumthattinh0105

trớc khi tắt nó có hỏi yes - no mà bác #28 ?
  9. ChiVas18

ChiVas18 Thành viên cấp 2

nhấp lia nhấp lịa :)
  10. xitrumthattinh0105

vậy đành làm lại vậy. ^^
  11. Dudesi

Dudesi Thành viên cấp 1

cái ghế đẹp quá :v

12. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Dudesi em kết tấm hình của bác luôn, đẹp quá.
  13. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Dudesi nhờ bác có thể hướng dẫn cách làm hình giống tranh như bác làm ở trên không.
  14. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

vu hank theo e thì dù có cân lại màn thì cũng thế thôi. Vì bản chất màn hình nó có chuẩn mấy đi nữa thì cũng là chuẩn theo tiêu chuẩn màn hình của hãng chứ ko phải của chuẩn chung.
    Hình pác xem trên màn hình này đẹp nhưng qua màn khác máy khác sai màu là bình thường.
    Nói ra có khi bị chém nhưng mà e thấy chỉ có iMac, macbook thì thiết kế hay chỉnh màu thì sẽ khá là chuẩn......Màu chỉnh trên máy đến khi đi in thì 1-9 1-10 vs nhau... độ sai lệch màu rất ít.
    Nên pác có 2 p/a : 1 là sống chung vs lũ.........2 là mua máy mới,,kakaka
  15. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Mr.Po hề hề giờ em làm hình xong phải đưa qua iphone xem hình có đạt chưa rồi mới post hình lên.
  16. vietfro1

vietfro1 Thành viên cấp 1

bạn chụp hình mà không chỉnh lại da cho mẫu nên nhìn rất nhợt nhạt, mình góp ý vậy thuj :)
  17. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

vietfro1 tại mình chưa có kinh nghiệm về phần retouch nên đang cần học hỏi thêm bạn ơi.
  18. EnderDjzay

EnderDjzay Banned

Bằng avatar em không =))
  19. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

EnderDjzay e post bộ ảnh e làm avatar cho e a vừa ngắm rồi thay avatar luôn cho nó đồng bộ.....kakaka
  20. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn