Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tập ghép ảnh mong các bác cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kiseki, 7/3/18.

Lượt xem: 5,606

1. kiseki Mới đăng kí

Em mới làm thử, xin nhận mọi gạch đá ^:)^>:D<
    Stock :|

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/18
    Phạm Hữu Dư, tranvan.muonmẹ nấm thích bài viết này.
  2. CuongJoker

CuongJoker Thành viên cấp 2

Lỗi hình kìa bạn eiiii :)):)):))
    tranvan.muonkiseki thích bài viết này.
  3. kiseki

kiseki Mới đăng kí

Hem biết sửa bài chỗ nào :-??
    à đc rồi #:-s
  4. CuongJoker

CuongJoker Thành viên cấp 2

Mình xin góp ý : con quái vật hơi xấu, cái cánh nhỏ quá không cân đối với hình thể, mấy con chim nhỏ làm con to con bé cho nó có tý xa gần :)
    kiseki thích bài viết này
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@kiseki : Mới làm, mà cũng đẹp vậy, thì Không phải gạch đá, mà là a vỗ tay, ý tưởng hay lém, đã lọt vào hang ổ, của con Sư Tử Bay này, nó đã ăn thịt nhiều rùi, phải super soi nó, giáp lá cà với nó, mới sống nỗi, hoặc trở thành xương sọ, ha ha ! :))
    kiseki thích bài viết này
  6. kiseki

kiseki Mới đăng kí

thank các bác, tại lúc đầu tưởng tượng con gryphon xong mới thử kiếm stock, làm xong có hứng mới add cảnh =)) , riêng cái cánh thì khó kiếm quá nên hơi fall :))
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

Đẹp đó chứ, bác lấy cái chân gà ghép vào quả là vi diệu =)))
  8. mẹ nấm

mẹ nấm Mới đăng kí

thấy đẹp
  9. mẹ nấm

mẹ nấm Mới đăng kí

tranvan.muon :cảm ơn đã hỏi thăm , có quen mẹ nấm ko vậy
  10. tranvan.muon

@mẹ nấm : Không quen, mình ở TP HCM, Mẹ Nấm ở Nha Trang, mình có đọc tin tức trên mạng, là Mẹ Nấm, biểu tình, bị tù 10 cuốn, thì ai cũng biết, sao lại ở đây nhĩ ? hay là Mẹ Nấm cũng thích Photoshop hả ? nếu Mẹ Nấm thích Photoshop, thì mình giao lưu vài chiêu Photoshop, với Mẹ Nấm, chủ yếu là học hỏi kiến thức. chắc là mình cũng sẽ mau nổi tiếng nhĩ ! (có ai làm nhà báo ở đây không ? mau đăng tin lên báo mới) @Muôn dc giao lưu vài chiêu Photoshop với @mẹ nấm ! bắt đầu ! dzô ! he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/18
  11. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

vi.wikipedia.org/wiki/Mẹ_Nấm
    tranvan.muon đến ạ bác =))
  12. mẹ nấm

mẹ nấm Mới đăng kí

À hỉu rồi có nghe dzụ án này nhưng ko quan tâm lắm nhờ bác nhắc mình mới nhớ lại, bác đang chơi tớ há, thế mẹ nấm này vác súng lên chơi với bác cho nổi tiếng với mẹ nấm ở nha trang há, thấy bác cũng sốc lắm đó tranvan.muon
  13. tranvan.muon

@mẹ nấm : Vậy là rõ ràng, e hok phải @mẹ nấm thật, bên Nha Trang, đặt tên gì, mà lại lấy trùng tên này, chi vậy ? e muốn làm anh hùng hả ! a chỉ thích giao lưu Photoshop với người nỗi tiếng @mẹ nấm thật, ở Nha Trang thui, chứ @mẹ nấm giả, thì tầm thường wá, hết phim, a đi chơi game đây ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/3/18
  14. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Á đù, 2 chân trước là đại bàng , 2 chân sau là sư tử, đuôi là con rắn. Thớt nghĩ đc nhân vật quái dị chất vl. :)):)):))
  15. tranvan.muon

@trinhvanhiep : Chắc lả bạn chưa chơi game, nên chưa biết con Gryphon sự thật, nó là như vậy, chứ hok phải thớt nghĩ ra đâu, thật ra, con này, từ lúc sinh ra, nó đã bị đột biến gen, đầu là Đại Bàng, mình Sư Tử, chân trước là cẳng gà, chân sau là chân hổ, cánh là chim ưng, đuôi thỏ, sức mạnh phi thường. he he ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 10/3/18
    trinhvanhiep thích bài viết này
  16. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Cũng nhiều công đoạn ghê nhỉ. :D
  17. draculaz

draculaz Thành viên cấp 1

Bác ghép công phu quá =)))
  18. SLD Lighting

SLD Lighting Banned