Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tập manip - mong được nhận xét để rút kinh nghiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi lehoangtoday, 8/3/16.

Lượt xem: 1,809

1. lehoangtoday Thành viên cấp 2

Phần màu nền không biết dùng màu gì cho ấn tượng, âm u, quốc màu tím vô thấy ghê quá @@

Mọi người nhận xét để rút kinh nghiệm lần sau nhé! Cảm ơn nhiều ạ :D

Stock :

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

Mình thấy mày chưa ổn, mod thì bị lơ lửng, ánh nến cũng chưa được. Chưa sáng tạo.
  3. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

Mod lơ lửng là sao bác? Để có gì mình rút kinh nghiệm lần sau nhé
  4. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

chú ý phần shadow, phần mod chạm với đất shadow phải đậm và mỏng chứ nếu dày và nhiều quá cảm giác sẽ bị nâng nên khỏi mặt đất. Phần đuôi vày cũng thế. Ngoài ra do có ảnh nến nên cũng phải có bóng đổ về phía ô tô nữa
  5. Người Thầm Lặng

Người Thầm Lặng Thành viên cấp 1

là mode nữ ko có bóng tiếp xúc ( quan trọng để tránh mẫu bay lơ lửng ) , co nhiều background âm u ban kiem ghep vo dep hơn , noi chung cố gắng hơn nua nhe ;)
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bạn nghĩ sao khi cô gái ngồi bằng hai bàn chân và đuôi váy :D
  7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình thấy ảnh của cô gái và ngon nến, nó không phù hợp với tổng quan :D
  8. brutal_death

brutal_death Thành viên cấp 1

Xe và em gì kia k có cảm giác hòa hợp và thực tế. Nói kiểu hài hước là e này quá to so với cái xe. Còn cả 2 đối tượng như đang bay vậy.
  9. ntphat94

ntphat94 Thành viên cấp 1

mình thấy đẹp mà :O
  10. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

Ok rút kinh nghiệm lần sau, mình cũng thấy thiếu bóng cô gái

Ủng hộ diễn đàn