Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tập vẽ với photoshop mong mọi người góp ý giùm ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Yêu xa, 12/4/13.

Lượt xem: 4,231

1. Yêu xa Mới đăng kí

Những pic trên đều do mình tự học vẽ theo các tut trên mạng. Rất mong nhận đc nhiều ý kiến của các bạn. Cảm ơn VDS nhiều nhé :)

Hic lần đầu tiên đăng bài nên post lộn box rồi, lý ra phải đăng bên trang này mới đúng, có bạn nào giúp mình chuyển bài sang bên đây đc ko. Thanks :((
    http://forum.vietdesigner.net/forums/tac-pham-painting/

...
    hungdoan, Gooner Designer, b0yHN_962 người khác thích bài viết này.
  2. Aki278

Aki278 Mới đăng kí

Bạn này vẽ người đẹp nhỉ @@, nhưng đầu thì bị méo, ko cân xứng lắm.
    Yêu xa thích bài viết này
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

:) Tự học như vậy chắc chắn bạn có niềm yê thích thật sự! Tìm tòi học hỏi và vẽ nhiều sẽ lên tay thôi!
  4. chungxitrum

chungxitrum Thành viên cấp 2

Kết pic cuối quá
  5. kẹo mini

kẹo mini Thành viên cấp 1

pic cuối nhìn rất thích nhóe <:-P
  6. hungdoan

hungdoan Mới đăng kí

tốn công phết đấy :like:
  7. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Cố mà đi theo con dg đúng đắn nhé đùng làm họa sỹ cho những trang 18+ :))
  8. Minh Lê

Minh Lê Thành viên cấp 1

Lần đầu mà vẽ ntn là dc lắm rồi ;)
  9. Yêu xa

Yêu xa Mới đăng kí

Cảm ơn mấy bạn đã ủng hộ mình nhiều nhiều lắm, vì mình mới tập vẽ lần đầu nên còn nhiều thiếu sót và nét vẽ chưa chuẩn lắm :)
    Có lẽ những pic sau sẽ mình sẽ vẽ chuẩn và chính xác hơn vì vẽ càng nhiều thì càng mau lên tay hơn, tuy nhiên dạo này mình lại ghiền thiết kế web hơn nên ko có thời gian để vẽ nữa :((
    Và mình cũng rất thích kiểu vẽ chân dung painting tả thực theo phong cách china như các bạn ở trên đã thích nó ^^. Mong sẽ tiếp tục nhận đc nhiều sự ủng hộ của các bạn ở những pic vẽ sau nhiều nhé <3

10. Yêu xa

Yêu xa Mới đăng kí

Ừ ha, hèn gì mình thấy nhân vật của mình trông thô kệch sao ấy, cảm ơn bạn đã chỉ ra những lỗi cho mình ha <3
    Lần sau mình sẽ chú ý các chi tiết đó. Tự học vẽ nó có khuyết điểm là nét vẽ của mình sẽ ko chuyên nghiệp đc và hay mắc phải những lỗi cơ bản như bạn đã chỉ ra ấy và tốn rất nhiều thời gian để hiểu ra cách vẽ với thiệt thòi nhiều thứ lắm. Hơi nản :(((

Mình tính đi theo con đường trở thành họa sỹ 18+ đó bạn, dễ nổi "tai" tiếng hơn :))
    mgr thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn