Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên chỉnh ảnh, mong mọi người chỉ giáo :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhocyeuhp, 8/10/12.

Lượt xem: 2,803

1. nhocyeuhp Thành viên cấp 1

Đây là lần đầu tiên mình chỉnh sáng, tối và blend cho ảnh. Mình không có mắt nghệ thuật cho lắm nên không biết như vầy đã đẹp chưa. Mong mọi người chỉ bảo ^^. Và cũng là để làm quen với mọi người :>

Riêng tấm này là do tự mình chụp và chỉnh luôn :D Cũng là lần đầu tiên chụp ảnh vào lúc hoàng hôn luôn ^^

^^ Một chút chia sẻ để mình có thể cải thiện về cái đẹp hơn :> Cảm ơn đã đọc bài của mình nha <3

...
    No.13, thanhluan, boyplay6 người khác thích bài viết này.
  2. Tadang

Tadang Thành viên cấp 1

đẹp đấy chứ bạn :>
    nhocyeuhp thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Like cho lần đầu tiên! Những bức ảnh ngược sáng khá đẹp :D
  4. Nguyễn Việt Đức

Nguyễn Việt Đức Thành viên cấp 2

đẹp àh. Mình thích ảnh thứ 3. Ảnh thứ 10 ý tưởng rất tuyệt nhưng có 1 vài điểm xanh. sao pạn ko làm đen lun?
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Khá đẹp là sao Adm? Rất đẹp và nghệ thuật đấy chứ. Tuy nhiên có mấy bức đầu phải chỉnh chỗ dưới chân tạo thành đường thằng đen chứ để thế mất nghệ thuật ngay :)
    Các bức khác thì rất nghệ thuật!
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bộ ảnh ngược sáng :-bd
  7. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mấy tấm ngước sáng này đẹp quớ nhể :x
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

9. Nguyen Thu

Nguyen Thu Thành viên cấp 1

Nghệ thuật.:D
  10. nhocyeuhp

nhocyeuhp Thành viên cấp 1

Tại mình làm ảnh ngược sáng tầm 20 cái, cái nào cũng để đen thui như cái nào @@ thì mình làm cũng thấy chán chán, nên mình đã không cho nó thành đen hết :)) vì để đỡ chán í mà :D (Mình cũng thích cái ảnh thứ 3 :)) nên cố tình post lên hí hí :D)

Tình hình cái chỗ mình chụp thì nó có 1 dọc đường đê chạy bị chéo :( nhưng mình không am hiểu về chỉnh sửa nên không biết xóa cái đường đê ấy như thế nào. Hay là cái ảnh đó cắt ngắn đi hơn nữa, cắt đi liệu chân có bị cụt không nhỉ?

// Cảm ơn mọi người đã dành tặng lời khen và những điều góp ý cho mình. Hihi ^^
    cudyandem thích bài viết này
  11. dana

dana Thành viên cấp 1

kết nhất quả gần cuối ^^ zất chi là sexy
  12. cudyandem

Chỉ cần bật shop kéo thẳng cái đê ấy ra cho nó thẳng là được mà, phần trên thì đẹp cả rồi, dính mỗi phần chân còn thô thôi. Ảnh ngược sáng để nguyên khung cảnh lớn thế đẹp hơn chứ cắt đi xấu ngay :)
  13. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

Đẹp nhưng nhiều pic cậu chỉnh bị cháy mất rồi
  14. cudyandem

Mình xin phép sửa xíu lỗi ở phần chân ảnh của bạn, còn lại không chỉnh sửa gì đâu bạn nhé! Bạn xem có đạt hơn k?

RyNguyen thích bài viết này
  15. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

chuẩn hơn rồi
  16. loren

loren Thành viên cấp 1

ngược sáng lấy màu mặt trợi đẹp quá :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn