Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần thứ 2 tập làm logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi BlackS, 16/2/15.

Lượt xem: 3,792

1. BlackS Thành viên cấp 2

Các bác gạch đá dùm mình cái logo vừa làm :D
    Logo cho studio ảnh.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/2/15
    Phạm Hữu Dư, SwingsOnlyonedabeomoon thích bài viết này.
  2. Lê Minh Khoa

Lê Minh Khoa Mới đăng kí

Hình như đẹp đó :3
    BlackS thích bài viết này
  3. rytehai

rytehai Mới đăng kí

okie rồi đó bạn :3
    BlackS thích bài viết này
  4. BlackS

BlackS Thành viên cấp 2

Cảm ơn các bác :D
  5. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Bạn sửa lại những nét bị gãy là okie rồi :D
  6. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Đẹp nhe :D
  7. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

hình và chữ k cân xứng cho lắm
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:like: ngon rồi đấy
  9. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Chắc bạn làm vội lên có nhiều điểm chưa được trau chuốt cho lắm. Zoom lên thấy còn nhiều lỗi trên hình. Các đường nét chưa được mượt, chưa rõ ràng cho lắm tạo nên cảm giác bị trống. Nếu các nét được thể hiện rõ hơn mình nghĩ sẽ tốt hơn.. Phần font chữ chưa hợp với hình bạn thử tìm vào mẫu font viết tay xem sao, còn về ý tưởng thì ok rồi..:-j

Ps: bạn nên làm sản phẩm "ưng ý nhất tại thời điểm hiện tại rồi hẵn gửi lên cho ae góp ý".. những gì có thể khắc phục được thì nên khắc phục luôn.. ẩu thả quá. =))
  10. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

thử thu nhỏ lại xem sẽ không đạt cho lắm ! mất nét và mất tùm lum tà la hết ! và nhìn hơi ẩu đấy ! làm sao để tạo ra nghệ thuật chứ đừng ẩu rồi bảo đó nghệ thuật là được !
  11. Nguyễn Minh Nguyên

Nguyễn Minh Nguyên Thành viên cấp 1

12. kenny_hung79

kenny_hung79 Banned

Theo như ý kiến đánh giá của mình thì logo trên của bạn có vẻ không ổn cho lắm (vì khi nhìn vào không có sự gắn kết giữa hình ảnh vector + text bạn ak.). Bạn nên thay đổi đôi chút về ý tưởng bạn ak! mình nghĩ nếu bạn quan sát kỹ hơn thì sẽ nhận ra điều này đấy! Vì ko nhất thiết làm logo cho studio ảnh lại phải dùng hình ảnh tường minh về máy ảnh đâu bạn ak!
  13. vtdtrang

vtdtrang Banned

đẹp đấy, sao mình làm mãi không được ta
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn