Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần thứ hai chụp mod bằng 60D + 50f1.8 (các bác gạch đá nhẹ thôi ạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Jack Bean, 14/5/13.

Lượt xem: 12,349

1. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Chụp chỗ nào đấy bác ơi. đẹp thế
  2. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

kết cái pic 8 :x
    Jack Bean thích bài viết này
  3. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

AbuChan Đồng chí trông giống người quen tớ thế :D đây là Hanoi View, 66 Ngọc Thụy bạn ạ
  4. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Jack Bean thank bác :)) có khi lại quen ấy chứ
  5. Jack Bean

AbuChan e nói thiệt ấy mà, bác ngó qua face em xem có phải friend không nhỉ :O
  6. Thang151289

Thang151289 Mới đăng kí

Ôi hot :(( mùa hè mà up ảnh này lên thì để tim đập nhanh, thân nhiệt tăng => thêm nóng @@
  7. AbuChan

AbuChan Thành viên cấp 1

Jack Bean trông cũng quen quen bác ạ, lại có bạn chung là chị họ với anh hàng xóm nhà tớ :O. Nhà bác có ở Tây Hồ k thế.?
  8. Jack Bean

AbuChan dạ ko :D nhà em Từ Liêm, e làm việc bên Hoàn Kiếm, năm nay 23 cái xuân xanh
  9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Bon chen 1 tấm cũng 60D và 50 1.8 >.<

mgrJack Bean thích bài viết này.
  10. Kiên Kata

Kiên Kata Mới đăng kí

mẫu xinh quá cơ :3
  11. Jack Bean

Leo_Gió Bokeh đẹp thật, mà pic 1 bác blend đẹp quá, bác có tut share em với :D
    Leo_Gió thích bài viết này
  12. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

bác cho e hỏi chụp ở đâu v ạ..^^ bức mod vs xe đạp giữa đồng e rất thích ^^
    mgr thích bài viết này
  13. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Pic 1: crop mất luôn cái cửa sổ, cảm giác mod bị nhốt cố chui ra
    Pic 2: tay tạo dáng gãy như bị dị tật, cây mọc trên đầu (xóa phông không tới)
    Pic 3-4: mém đứt tim (tưởng bị nhát ma)
    Pic cuối: mod cười không đep hoặc không ăn nhập lập lại vụ crop ảnh.
    Túm lại: mod xinh, mắt đẹp, có hồn mà bạn chụp bay luôn cái hồn ấy, túm lại lần nữa làà chả thấy được hồn trong ảnh đâu cả.
  14. Jack Bean

Như mình đã nói: lần thứ 2 vác máy đi chụp ;) còn nhiều khuyết điểm, tuy nhiên các bác cũng gạch đá nhẹ tí.
    Mình thích gạch đá theo kiểu: góp ý làm thế nào để bức ảnh đẹp hơn, có hồn hơn, chụp như nào thì tốt hơn, bố cục thế nào cho đẹp, cách nào để loại những khuyết điểm, vân vân...
    Chứ gạch đá theo kiểu lôi hết khuyết điểm ra để chê thì mình khá là dị ứng đó, bác thêm cho mình vài cách thức để cải thiện chất lượng thì ủng hộ luôn
  15. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Jack Bean à, mình gạch đá rất nhẹ đó.
    mình thích gạch kiểu đó, chứ h kêu làm thế nào có hồn hơ, chụp tốt hơn, bố cục thế nào tất cả tùy thuộc vào hoàn cảnh ngay lúc chụp.
    - Làm cách nào mình biết bạn dẫn mẫu chụp chỗ nào, trái phải trên dưới, tứ bề có những gì để làm ảnh đẹp hơn.
    - 4 nhận xét của mình, chỉ cần bạn không phạm vào tự nó tốt hơn phải ko.
    - Bị bệnh thì bác sĩ khám cho thuốc,bạn phải tự uống, tự tránh bệnh chứ ai làm giúp bạn được
    Nếu bạn cảm giác đó là gạch đá không tốt cho bạn thì chắc mình sẽ không dám trả lời cho bạn nữa đâu.
  16. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

17. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

em này mặc váy thường xinh hơn váy cô dâu
  18. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Mod xinh ai cũng khen, còn hình nào ko tung hỏa mù cho anh em thưởng thức, bikini đi :*
  19. Jack Bean

k phải k tốt, cũng ai cấm bác nói vậy đâu, ý e là ngoài việc chỉ ra khuyết điểm thì bác nên chỉ ra cách khắc phục, chứ nói vậy mình biết đằng nào mà upgrade :v

Ủng hộ diễn đàn