Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần tước retouch bị chê, lần này retouch lại ko biết có ăn gạch nữa ko. các bác cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 18/4/14.

Lượt xem: 2,927

1. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

củng ngộ cái diễn đàn, làm thi chả bằng ai mà cử nói xàm ,chả có pro nào vào nói cho mình học hỏi cả chỉ mấy tay mới vào photoshop phát ngôn bừa bãi chê mình cho đữ tưởng sao làm đem lên zizizi nghỉ sao mà bằng mấy cái mình làm vậy trời ,chắc ko biết thế nào gọi là đẹp,nhìn mà xem mấy cái bạn ấy đem lên kìa ?ko hiểu sao mà chê mình được ,làm ơn có 1 pro nào vào phát ngôn chuẩn cho mình học hỏi dùm cái ziiizizi
  2. tungnguyenart

tungnguyenart Mới đăng kí

Bạn chủ thớt anhdepzaiii nóng tính quá rồi ;) Xin lỗi vì nếu có vô tình đụng chạm. Tuy nhiên ý của mình không phải chê chủ thớt làm không ra gì mà là chê cái stock nó đã đẹp quá rồi. Đôi khi với những hình ảnh có model là người thì đẹp lại chính là những thứ mà ta cho là lỗi cơ thể như tàn nhan, mắt to, mắt nhỏ, da không mịn... Mình thấy cái đẹp của Stock này cũng chính là như vậy và cho rằng Stock này bản chất không phải dùng cho việc retouch mà dùng vào các mục đích khác. Vì vậy có đại ý muốn khuyên chủ thớt nếu tập retouch thì nên kiếm Stock khác để làm, chỉ vậy thôi ;)
  3. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

còn mình nghỉ ảnh này dành cho retuoch ,ảnh góc vậy sao đẹp bằng khi retuoch được?
  4. TeG

TeG Thành viên cấp 1

Xin ý kiến, mọi người vào cho ý kiến, sao chủ thớt phản pháo ghê vậy, cái nào hay thì tiếp thu, chứ đừng tranh cãi :-s.
  5. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

6. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

ko hiểu nhận xét sao mà stock đẹp hơn ,thế mới khó hiểu.
  7. rainman

rainman Thành viên cấp 1

anhdepzaiii: e nghĩ bác pro thứ 2 VDS, chờ xem bác chấm ai số 1 nữa thôi :like::like::like:
  8. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

nhìn trắng bệch thế kìa à.! màu gốc mất :-s
  9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Bạn chủ thớt bị gì vậy :)) ko muốn nghe thì đừng up lên ha . có cái này cho bạn tham khảo nè

10. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

mình thấy cái này có zi để mình tham khảo?
  11. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Chủ thớt muốn nổi loạn à, làm ơn để mọi người thực hiện đúng cái tiêu đề thớt đưa ra được không. "các bác cho ý kiến" :) và làm ơn nếu có thể thì đừng văng bậy bừa bãi như ở #20 :)
  12. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

mấy cái ý kiến zi đâu ko,chỉ có cái ý kiên mình làm tong màu hơi tái thì đúng,cọn lại ko có cái nhận xét nào coi được
  13. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Phải chịu thôi, thế nên con người ta mới cần phải chọn lọc, không thể cái gì cũng nghe và không thể không nghe bất cứ 1 điều gì hết =))
  14. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

thì đó ,có người nói ảnh góc đẹp hơn mới ghê,ko hiểu con mắt bị zì nữa
  15. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

có người nói ảnh góc đẹp mới ghê chứ,ko hiểu con mắt bị zì,tui chỉ sai cái tong màu thôi ,vậy mà còn ko biết nhận xét
  16. hkhuong.ad

hkhuong.ad Thành viên cấp 2

Hình kết quả của bức #1 được hơn nhiều so với bức #4 , da hồng hào tự nhiên hơn đó bác, cái đẹp là cái cảm nhận của mỗi người, nên mọi người chỉ là đóng góp ý kiến thôi, quan trọng là do bác. Như bác #33 nói "tiếp thu có chọn lọc" là đúng, mình lên đây là để trao dồi học hỏi lần nhau mà hehe, nóng quá nổi mụn, lúc đó lại phải lấy hình mình ra retouch lại =))
  17. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Ông chủ thớt lắm lol thế nhờ. Ngta vào nhận xét mà cm lại cứ kiểu như mình giỏi giang lắm í. Đọc mà thấy ngứa tai. Ko um đc 1 câu à mà cứ thick này nọ.

Ủng hộ diễn đàn