Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Landing Page new year và banner mình mới làm cho event

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi blacklarson, 29/12/15.

Lượt xem: 1,858

1. blacklarson Thành viên cấp 2

Bên mình sắp tới có event nên làm trang Landing và banner này, mất 2 ngày làm việc của mình. Mọi người cho nhận xét góp ý nhá :D
    Thank all!

Banner:

Landing Page:

Popup form:

...
    Phạm Hữu Dư, H_THảo Hảo thích bài viết này.
  2. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Rất là đẹp
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/15
  4. maziopuzo

maziopuzo Thành viên cấp 1

chia sẻ cái text nha thớt :) tks
  5. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 Banned

đẹp quá ! được mã nhãn thích thật :v
  6. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Đẹp đó bác, có điều phần banner nhìn vẫn chưa "đã". Với lại hình minh họa của mục QC Skin Lift bị lạc tông rồi.
  7. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

bachpro89 maziopuzo
    Font mình sử dụng trong banner: UTM Habano Regular + Helvetica Neue

Medic
    Thực sự lúc làm xong em cũng thấy chưa "đã" mà ko biết phải làm thế nào nữa. Bác phân tích cụ thể đi :D
    Có thể do cái text "Tết đến xuân sang, rộn ràng làm đẹp" chưa được bắt mắt, nhưng facebook nó giới hạn 20% nên text đó ko thể to hơn đc.

Mục QC Skinlift với ý tưởng lưu giữ nét xuân thì nên mình để khung hình màu xanh pha tím của màu nhận diện, kết hợp lá cây truyền đạt sự tươi trẻ. Có ảnh mẫu thì gấp quá nên táng cái đó, còn chưa xử lý đc nền của ảnh mẫu.

Cám ơn mọi người!

Ủng hộ diễn đàn