Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lập nhóm làm phim TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Tran Hoang Duy, 16/4/13.

Lượt xem: 5,711

1. Tran Hoang Duy

Tran Hoang Duy Mới đăng kí

2. Pihanyo261

Pihanyo261 Mới đăng kí

tên: kiu Pi dc rồi :) (96)
    Facebook : Pi Hanyo (sr mình mới đăng kí k chèn link dc)
    Mình thật sự rất thích làm phim và có dự định thi SKDA, hiện thì mình có khả năng về kịch bản và diễn xuất cũng như chỉ dạo diễn xuất (chưa dám nói là đạo diễn hihi). Mình rất muốn có cơ hội cọ sát thêm với nhóm làm phim của bạn, tuy không phải các vị trí bạn cần nhưng rất mong được làm việc cùng.
    :)
    Lê Nguyễn thích bài viết này
  3. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

4. 2H.Nhật Linh

2H.Nhật Linh Mới đăng kí

có máy nhưng là máy chụp ảnh cơ =.=
    canon ý
  5. Tran Hoang Duy

Ukm,sao cũng được bạn...
  6. Tran Hoang Duy

Up............................up len nao
  7. mr_dee12

mr_dee12 Mới đăng kí

Tên: Trần Minh Đạt
    FB: Dat Tran (facebook.com/dat.tran.3597)
    Mình có biết sơ sơ về sử lý hậu kỳ của film, có làm 1 vài đoạn film ngắn rồi. nó chung trình độ chuyên môn " gà con "^^, mong được học hỏi thêm vs mấy bác ở đây, khi nào thực hiện thì rủ mình đi vs nhá
  8. Tran Hoang Duy

OK,mình add nick bạn rùi đó!
  9. prokid

prokid Thành viên cấp 2

Hiện tại nhóm mình (Sans Frontière) đang có 15 thành viên chính và 10 diễn viên
    Hiện nhóm đang thiếu đạo diễn vì đạo diễn nhóm mình đi du học rồi :)
    Nếu được thì bạn có thể hợp tác với mình :") Lập thành nhóm lớn luôn, bạn nghĩ sao ?

Đây là trailer dự án Take 5 của nhóm mình, bạn xem qua thử nhé
    Tên phim: 831

Fb của nhóm mình:
    https://www.facebook.com/SansFroFlim
    tonky2012 thích bài viết này
  10. Tran Hoang Duy

Hehe,mình cũng từng tham gia 1 buổi của nhóm bạn mà^^! Về việc hợp tác thì mình ok,nhưng nói trước là mình không phải đạo diễn,chỉ viết kịch bản và diễn xuất thui!
  11. tonky2012

tonky2012 Mới đăng kí

Hóng phim nè, khi nào nhóm có kế hoạch chuẩn bị tiền kì. Thời gian này hơi bị khó đấy, sắp vào mùa thi cử rồi.
  12. Vin Phạm Hà

Vin Phạm Hà Mới đăng kí

Phạm Hà Hiệp
    Năm sinh: 1992
    Facebook: Phạm Hà Hiệp
    Khả năng: Diễn xuất (có thể đóng các loại vai từ bi đến hài), chỉ đạo diễn xuất và biên kịch.
    Từng tham gia nhiều nhóm chuyên về làm phim.
  13. Vin Phạm Hà

Vin Phạm Hà Mới đăng kí

Phạm Hà Hiệp
    Năm sinh: 1992
    Facebook: Phạm Hà Hiệp
    Yahoo: vinphamhahiep
    Khả năng: Diễn xuất (có thể đóng các loại vai từ bi đến hài), chỉ đạo diễn xuất và biên kịch.
    Từng tham gia nhiều nhóm chuyên về làm phim.
  14. Tran Hoang Duy

Hân hạnh chào đón các bạn :)
  15. harry nguyễn

harry nguyễn Mới đăng kí

Không biết nhóm bạn vẫn còn hoạt động không, nếu còn cho mình tham gia với nhé:
    Name : Minh Nhựt
    Fb: nhut.nhoynhoy
    Khả năng: Đạo diễn, kịch bản, quay phim, dựng phim + hậu kỳ After, diễn xuất nếu cần ^^
    Hiện mình có sẵn máy quay luôn.

Nếu được thì bạn báo lại mình qua FB mình hoặc vào inbox dùm mình với nhé. Thanks bạn
  16. poonnie

poonnie Mới đăng kí

17. Võ Phúc Nguyên

Võ Phúc Nguyên Mới đăng kí

Tên: Võ Phúc Nguyên
    FB: facebook.com/phucnguyen.vo.3
    Khả năng: có thể góp ý nhẹ :D mọt phim yêu nghệ thuật, có thể đóng quần chúng

Ủng hộ diễn đàn