Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Laptop của thương hiệu Acer xài có ổn định không mọi người?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 1/7/13.

Lượt xem: 19,542

1. HSP

HSP Thành viên cấp 4

sn năm trước dì gửi tặng từ us 1 cái acer dùng đến bây h khá là tốt có thể chú thích theo kiểu " trâu bò " mà trước có giới thiệu a đó , chứ a mua cái này thật sự rất uổng tiền , em nghĩ nên để dành thêm mua 1 cái cho đáng " đầu tư có hiệu quả còn hơn là đầu tư lắt nhắt rồi phải nâng cấp "
  2. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

Của bền tại người - nhưng với giá này và cấu hình đó thì nên mượn ai thêm đó rồi quất 1 con tầm 8 đến 10 triệu là ngon ơ.
    Còn bản quyền win 7 vs win 8 thì em lo cho anh từ a đến Z :))
  3. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Theo mình thì nên mua laptop cũ hay hơn, của Dell ý, giá đó là có thể mua được core 2 duo rùi , mua acer hàng đài loan nhưng chính xác là của china nó chạy yếu lắm, cứ mua láp cũ của mấy hãng danh tiếng thì nó bền hơn . ví dụ của Apple cấu hình core 2 duo thì thì bằng con core i5 của mấy thằng acer này
  4. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

tầm 5 củ thì ram chip e ko nói chứ bác dùng để đi lại n thì pin 6 cell là ko ổn. còn thương hiệu thì acer là china. sao bác ko tìm thử asus. e thấy asus giá mềm mà
  5. jlfly2w

jlfly2w Mới đăng kí

Minh cung vote ASUS :)
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thằng anh em nó có con dell core i3 ram 2Gb hay 4gb gì đấy ko nhớ nữa, đang xài win 7 pro, nó mua được 3năm ~ 3 năm rưỡi rồi,.. mọi hôm nó kêu tính bán máy rồi góp chút để đầu tư con khác... chắc chỉ còn tầm 5~6tr thôi... cách đây 3 năm thì mua 12tr nhưng giờ con này mua mới chỉ tầm 10tr... xài từ lúc mới mua đến giờ mà chưa hư hỏng trong máy lần nào luôn,. chỉ có mới đây tầm 2 tuần trước khi nó về Vinh nghỉ hè là nó dùng kiểu gì hỏng mất cái bản lề đi thay mất 450k =)) hậu đậu vật.
    Không biết giờ nó còn ý định bán nữa hay ko,. hay là để học cho xong nốt năm cuối rồi bán ko biết..
  7. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Mình sửa máy tính ghét nhất là mấy con acer và asus, máy cũ thì càng chán, nều mua máy cũ thì bác kiếm mấy con dell hoặc kiếm đc con Thinkpad thì tốt, Thinkpad đời cũ cũng đc nhưng chạy mượt thích lắm.
  8. tien_1994

tien_1994 Thành viên cấp 1

cũng bt mà, mà thấy nhiều người người ta cũng hơi than một tý ạ

Ủng hộ diễn đàn