Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lật tẩy bộ mặt của kẻ khiến nhiều video Youtube Việt 'mất tích'

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 5/5/13.

Lượt xem: 13,553

1. teo teo teo

teo teo teo Mới đăng kí

mình vào channel của nhatbun91 sao thấy avt giống ông phản động thế nhỉ
  2. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

Thực tế có 4 điều cần nói đến ở đây:
    Thứ nhất là IP VN thường xuyên bị cấm xem 1 số chương trình ở nước ngoài, trong khi nếu ở nước khác thì xem hoàn toàn bình thường - Lý do thì ai cũng biết - Re-upload của VN quá nhiều, thậm chí là rác
    Thứ 2, việc re-upload theo mình ko xấu, nếu các bạn làm vietsub hay engsub rồi re-upload thì hoàn toàn oke, nhưng việc các bạn cứ re-upload chỉ để thay đổi cái tên của nó.... chuyển nó về riêng kênh của các bạn, thì mình thấy việc report ko hề sai
    Thứ 3, việc bạn Ly này nói sợ biết tên công ty bạn ý rồi sợ bị trả thù, ko phải là công ty bạn ấy đã mua bản quyền các MV này rồi sao, có report cũng vậy... Nhưng đằng này cái website X của bạn đó làm đc bao nhiêu % là bản quyền :| có chắc chắn là mua hết bản quyền rồi chưa, mình thấy trên website X khá nhiều, phần lớn là của Kpop nữa, đâu phải tập trung gì nhạc Việt, và giấy tờ chứng minh bản quyền đó đâu? vậy nên mục đích để tập trung viewer vào website X là hoàn toàn có
    Thứ 4, chức nắng report của Youtube khá đơn giản, người ta chỉ cần check lại thông tin, xem ngày upload.... nếu các bạn upload sau, nội dung lại giống nhau hoàn toàn thì việc bên Utube xóa + notice chanel là đúng
    :)
    Tiên trách kỷ, Hậu trách nhân
    SITUVN, GreySky, phan hoàng linh1 người khác thích bài viết này.
  3. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

4. phan hoàng linh

phan hoàng linh Thành viên cấp 1

Bên voz bảo là kites.vn thì phai:"?
  5. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

123tvonline là của bên bọn vatgia rồi =.="
  6. Hoàng Trí

Hoàng Trí Thành viên cấp 1

Có gì khó đâu, anh em ai bị con bé đó report thì hợp sức lên youtube tìm đường dẫn rầu rìa liên quan tới nó mà report lại thế là xong ;))
  7. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Trông cũng có vẻ xinh xinh, hay A E ta tìm ra rồi đè ra bắt .... làm mẫu nút! Bá cháy con bọ chét luôn >:D
  8. KauBuonViAi

KauBuonViAi Thành viên cấp 2

bạn nào vào bảo kites vậy
    kites toàn làm phim và show
    nếu mà up lên youtube thì ytb nó tự động khóa luôn ấy chứ

với lại chủ trương của kites là chia sẻ miễn phí k lợi nhuận
    họ đâu dỗi hơi đi report :|
  9. kidx

kidx Mới đăng kí

xem fb mụ này mấy hôm trước rồi :-< mà h deactive hay sao í -_-
  10. tvad911

tvad911 Thành viên cấp 1

Bên Voz khóa rồi ,cơ mà đúng 123tv thât, bà con tẩy chay ...
    kidx thích bài viết này
  11. Rainbow123

Rainbow123 Thành viên cấp 1

Lúc trưa qua vừa up 1 clip lên utobe. Nó thông báo vi phạm bản quyền nên đành phải xoá đi. Mất toi 1 tiếng upload :(
  12. Image Decor

Image Decor Thành viên cấp 1

buồn......
  13. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thanhlong_1910 thích bài viết này
  14. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Việt Nam thời đại mới càng ngày càng loạn nhỉ
    Càng ngẫm mình thấy thằng Tung Của nó đá đít hết mấy thằng GG, YT ra khỏi TQ là cũng có lý do thâm hiểm riêng của nó, cả nước 1 tỷ dân thế này thì loạn :)

Vật Giá đúng là luôn cao tay, kể cả vụ Xùm beng Bảo Kim - Ngân Lượng cũng vậy

Ủng hộ diễn đàn