Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu chưa ghé VDG, có mấy cái tác phẩm PTS lẩn LR anh em nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi stbilly88, 16/1/13.

Lượt xem: 6,702

1. Nguyễn.Nam

Nguyễn.Nam Thành viên cấp 1

Đồng ý kiến. Bác ơi share file PSD đi... =P~
  2. duyhai08

duyhai08 Mới đăng kí

Chẳng cần đi đâu xa mà lại có ảnh ngon :P
  3. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:)) sợ chú này rồi ! ao làng , bia mộ sau bg mà chú giải tỏa hơi bị đẹp đấy :)) like cho tinh thần sáng tạo !
    Nguyễn.Nam thích bài viết này
  4. duckun

duckun Mới đăng kí

tông màu đẹp đó bạn, nhưng sao ko thử tông khác bạn
  5. tjljgj

tjljgj Thành viên cấp 2

làm thế nào mất cái bờ ao hay vậy, nhìn khá thật luôn, cho 1 mình tấm hình gốc zoom vào soi thử được không chủ top
  6. Khắc Phục

Khắc Phục Mới đăng kí

Đề nghi bác làm bài tut hướng dẫn anh em luôn đi :)
    Để sau này hết kiếp FA, mần đám cưới tiết kiệm được khoảng tiền chụp ảnh và desgin ảnh cưới
  7. Tonny Ha

Tonny Ha Thành viên cấp 2

bác cho hỏi khí không phải bác chụp thế này các ảnh viện áo cưới đóng cửa hết à :))
  8. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

thay đổi chóng mặt @@
  9. ltpnhung

ltpnhung Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác :x
  10. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Mèn ơi... biết thế lúc đám cưới mềnh ra bờ ao chụp xong đưa cho bác làm cho rồi :)), chất quá bác :like:
  11. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

File PSD thì mình không lưu lại bạn à. Bởi vì vào mùa việc nhiều, việc của cửa hàng rồi còn nhận thêm ảnh ngoài về, vừa có thêm thu nhập lại vừa có thể thêm chút ít để bố thí cúng dường. Vì làm việc đêm khuya nên mình không lưu lại. Chỉ muốn làm xong mấy cái ảnh ghép album rồi đi ngủ, nên không lưu file PSD
    Còn về vấn đề tone màu thì mình có thể đổi được nhiều tone màu nếu mình thích. Thu vàng, nắng ấm, hoặc màu lạnh...vv:) Vì mấy tờ trước mình chuyển tone khác nên tờ này chuyển tone này cho lạ @@. Chứ rập khuôn thì sợ khách họ không thích
  12. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

ô cái này khỏi di chuyển đâu xa, cứ ra vườn là chụp đc rồi :))
  13. stbilly88

Hihi. Nhiều khi mình nhiều tuổi hơn bạn củng nên. :)
    Kenny Vũ thích bài viết này
  14. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Có khi em ý gọi chú là chú theo nghĩa đen thật ấy bác ơi =))
  15. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

Đẹp quá , like bác :D

P/s: Cho em hỏi bác công tác ở đơn vị giải phóng mặt bằng hay là binh chủng công binh nào thế ạ?
  16. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:| nghia~ den that. con gi` a. ?
  17. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

Rất thích cách đổi BG của bác :D
    Khắc Thượng thích bài viết này
  18. stbilly88

Mình ở đơn vị Sài Gòn Paris @@

Ủng hộ diễn đàn