Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu lâu lại blend chơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 14/8/14.

Lượt xem: 9,139

1. iFly

iFly Thành viên cấp 2

em thách bác Thiên Ma viết tut bài này đấy :))
  2. Baby_Bird

Baby_Bird Mới đăng kí

Chỉ chơi chơi mà đẹp thế này ư?@@
  3. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

hông biết phải chơi chanel ở chế độ lap k cơ mà e bị kỵ màu xanh da trời của lá thế nào ấy..:((
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

uhm, nhưg cũng vậy thui, cái ảnh đứa bé thì wá lõa lồ ùi, có cái màu vàng xanh là théc méc thôi :3
    YoungBinTee thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

8. hien 1234

hien 1234 Thành viên cấp 1

cai nay nguoi ta them tets vao nua ma
  9. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Dù Kun VietDesigner: Nhưng mà trên thực tế mà ai cũng thầy thì #45 là người đào đầu tiên =))
  10. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Thiên Ma có vẻ là cao thủ của thể loại retro + Vita nhỉ , đẹp lắm , mình chỉ làm dc 60-70% thể loại này \m/
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Còn chính xác thằng đào đầu tiên vẫn là thằng #49 mà. Tại nó gửi tớ link topic này trên Fb :3
  12. nguyễn văn nam

nguyễn văn nam Thành viên cấp 1

Đề nghị bác viết tut =.=
  13. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

bác í chuyển từ lơ sang bơ lun oy còn tut tut jì nữa '@^@|||
  14. lean_bt

lean_bt Mới đăng kí

Do đã có người đào nên mình xin bới thêm chút...
    Có bạn không thích màu Cyan nên mình xin phép bạn Thiên Ma cho mình chuyển sang Magenta xem có gì mới lạ không :v

Nguyễn Duy Minh TấnThiên Ma thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn