Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu lâu, lại làm một bài về máy film cho các bác đỡ quyên tên em :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi dorothy, 24/2/13.

Lượt xem: 5,050

1. dorothy

dorothy Thành viên cấp 1

ấy chết, em chụp chú gấu này ngoài đường bác ạ, e hay cầm máy đi lang thang mà :)
  2. dorothy

dorothy Thành viên cấp 1

chụp thì dễ mà chụp được như các bậc tiền bối mới khó thôi b ạ, bạn mà thích thì chỉ cần nghiên cứu 1 tý là chụp đc ngay thôi ý mà, để ý do sáng, với vặn focus lấy nét là bấm thôi, chụp đc 2 cuộn là khác ngay ý mà! :D
  3. dorothy

dorothy Thành viên cấp 1

FM2 thì quá là ngon rồi bạn, e cũng thích em đó mà chưa có điều kiện để múc thôi! em lens kia thì tiện dùng quá còn gì ợ, phong cảnh đánh, chân dung đánh, normal đánh luôn! Khi nào bác up ảnh cho ae thẩm với ợ! :D
    xuangiang1011 thích bài viết này
  4. dorothy

dorothy Thành viên cấp 1

hí hí, ....thank bạn nhiều á :P
    KzKing thích bài viết này
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Đúng là zoom thì tiện thật nhưng em này chất lượng cùi hết sức :'( Contrast vs sharpness của nó nhìn ảnh là thấy buồn :'( Lens fix bh cũng hơn mà hiện h kinh tế e đang eo hẹp :'(
    Cả cuộn film đầu đc mỗi tấm này ưng ý nhất :'(
  6. tienhung1293

tienhung1293 Thành viên cấp 2

chát màu phim quá bác
    dorothy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn