Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lấy title từng trang trong PHP

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi Trần Thị Ngọc Hương, 15/8/16.

Lượt xem: 4,704

1. Trần Thị Ngọc Hương Mới đăng kí

Mọi người ơi giúp đỡ mình với. Mình cần lấy title từng trang của website, ví dụ khi click vào từng sản phẩm thì sẽ ra title của sản phẩm đó trên tab trình duyệt.

Nếu là trang chủ thì ra title như dưới.
    <title>Công ty thiết bị Y Tế CX</title>
    Còn ở trang sản phẩm thì title tên của sản phẩm đó. Mọi người giúp đỡ mình với.

Cảm ơn nhiều!

...
  2. không biết lấy tên gì

không biết lấy tên gì Thành viên cấp 2

Bạn thiết kế trong cơ sở dữ liệu phải có cột tên sản phẩm rồi từ đó bạn dùng code để đọc nó ra. Còn trang chủ thì có thể đặt title cố định không cần có trong cơ sở dữ liệu cũng được. bạn code php mà đọc được sản phẩm thì cái title đó là chuyện nhỏ mà.
    Trần Thị Ngọc Hương thích bài viết này
  3. Trần Thị Ngọc Hương

Trần Thị Ngọc Hương Mới đăng kí

Bạn ơi lấy từng sản phẩm thì mình lấy bình thường. Nhưng cái title của từng trang đó thì nó chỉ nhận cái title của trang chủ mình thôi. Cảm ơn bạn!

4. conduong1

conduong1 Mới đăng kí

Bạn nên theo 1 tutorial dự án thực tế để hiểu rõ hơn về lập trình, thực sự bạn chưa hiểu bản chất của lập trình web rồi
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

php ko hay mã nguồn j?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn