Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Layout wedding album] Làm giùm một người bạn trên forum đã nhờ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 4/12/12.

Lượt xem: 4,717

1. Tâm Hà Thành viên cấp 5

...
    damthuyub, asnavyuekiĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. asnavyueki

asnavyueki Thành viên cấp 1

Mình không hiểu ý nghĩ bức đầu tiên lắm, chàng trai nắm tay ai thế? bị lỗi chăng:))
    Bức 2 rất Cute nhưng hơi tối:)
    damthuyubTâm Hà thích bài viết này.
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

ý đồ của tớ chứ ko phải do lỗi. đó là 1/2 của tấm hình , vì hình ko có đủ cho ý đồ của tớ nên tớ phải layout như vậy. Chàng trai nhìn cô gái, Cô gái đang rất thẹn thùng cầm bó hoa. Stock của một bạn trên forum gửi nhờ tớ layout ấy mà :)
  4. asnavyueki

Hi. thế bạn phải để khung ảnh nhỏ lên tí chứ, lộ nửa cái bàn tay kia rùi kìa:))
    Tâm Hà thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đẩy khung dưới lên thì lại không hợp với khung trên.
  6. asnavyueki

:))Khó nhỉ
  7. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Theo mình thì pic dưới bạn nên xóa mấy bông hoa vương lên áo quần của mod đi sẽ đẹp hơn
  8. shane

shane Thành viên cấp 2

vậy thì xoá tay luôn đê !!! :))
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

xóa thì có gì khó, vấn đề là mình muốn để như vậy bạn ạh ^^
  10. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

mình nghĩ ngược lại. hí hí
  11. shane

shane Thành viên cấp 2

đúng nhưng với một layout mà tay CR bị cắt như vạy và phần tay CD như thế kia ... nếu là mình với ý tưởng cho layout đó một là xóa tay , hai là hãy tìm một píc khác ...mình thấy công việc layout album không phải một công luôn thoe ý mình :) khách hàng of mình mới quan trọng :D
  12. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

cái này mình làm chơi, mới để theo ý mình, chứ làm cho khách thì lại khác. vs lại stock ko phải của mình nên ko có nhiều sự lựa chọn :D
  13. shane

shane Thành viên cấp 2

14. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

bị giới hạn hình ảnh
  15. shane

shane Thành viên cấp 2

Nếu bị giwosi hạn thì hãy dành ý tưởng hay ho cho một píc nào đó khác thật đẹp ... và tìm một ý tưởng phù hợp cho píc này :) mình mà layout mình thích cắt ảnh tứ lung tung thôi :))
  16. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

hơi khó hiểu :))
  17. shane

shane Thành viên cấp 2

:)) nghĩa là trước tiên thích gì làm đó ... miễn đẹp và hợp lý ... sau đó theo ý sếp ... sau cùng ý khách hàng =))
  18. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

layout như tấm 1 và mầu như thế là đệp đấy bạn, phát huy
  19. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

thank bác, làm hình cũng tùy hứng lắm cơ :D
  20. Anna Lee

Anna Lee Thành viên cấp 1

=P~ Thank bạn đã nhiệt tình làm giúp mình :D, nhưng hình có vẻ hơi tối, với cả pic 1 nhìn như bị lỗi thật ý =((. Mình ko cần làm theo 1 chủ đề gì đâu, miễn trông tươi sáng, đẹp là được bạn ợ. Với lại mình mún cho nó lên cover facebook nên có thể sửa lại cho vừa size ko bạn :">. Sorry nếu bạn thấy mình "được voi đòi tiên" :-s.

Ủng hộ diễn đàn