Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lens Canon 85mm f/1.8 USM + Hood còn bảo hành đến 2016

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi john_cena_217, 20/5/14.

Lượt xem: 1,639

1. john_cena_217 Thành viên cấp 2

-SG-
    Mình cần bán bộ lens Canon EF 85mm f/1.8 USM Hood ET-65 III , cả lens và hood đều full box đầy đủ giấy tờ, Hàng của Lê Bảo Minh nên rất uy tín , còn bảo hành hơn 20 tháng , mọi thứ đều mới và hoàn hảo,lúc mình mua giá là 9tr6 bây giờ mình để lại giá 7tr7 ,giá này đã fix rùi nha, nếu mua bán nhiệt tình mình chỉ giảm chút ít thêm tiền xăng thui
    LH : 01678 492 794
    DC : 71/15/10/19 nguyễn bặc,p3, q tân bình, đây là địa chỉ nhà mình nên các bạn yên tâm, sát bên chợ phạm văn hai ,chỉ cần ra tới chợ, mình sẽ dẫn vào nhà mình xem máy cho tiện
    g0Jb6qm.jpg X4wy5tb.jpg cUwAB1U.jpg

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

Bảo hành lê bảo minh @@ . Hùi trước mình chỉ mua dc cái máy KTS 3tr5 , bị hư lên nó nó nói : máy em hư main phải sửa triệu mấy ( lúc đó còn bảo hành đàng hoàng) .... rồi đem ra tiệm thay 300k vì hư nhông @@

Ủng hộ diễn đàn