Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lens màu cho cô dâu .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong quoc, 14/5/13.

Lượt xem: 3,044

1. vuong quoc Thành viên cấp 2

Mình lấy vài tấm hình của chị mình làm thử..Mọi người đóng góp ý kiến
    [​IMG]#3

...
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

hỏng hết da mod rùi bác xem lại nhé ! :)
  3. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

Màu không đẹp, da mod xấu quá :)
  4. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

vuong quoc tấm thứ 1 có cọng tóc chen vô mặt nhìn rất khó chịu đó bạn,... màu sắc thì tùy cảm nhận, bạn thấy đẹp là được,... Bạn nên tách da trước khi blend, 1 LỚP LAYER MASK SẼ GIÚP BẠN QUẢN LÝ THAO TÁC DỄ DÀNG HƠN :)
    dinhtruong lamina thích bài viết này
  5. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Vì bức ảnh này không phải ảnh raw..chụp = máy ảnh nikon nhưng vì mình xin 1 2 tấm của chị chụp hình .. chị dưa cho mình file jpeg đả nén rùi nên chat lượng thấp ... phóng to bị bẻ hạt hết rùi.......Mình chỉ khắc phục dc nhiu dây thui ...Tks moi nguoi góp ý
  6. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

da mod xấu qua' bác a. @@'
  7. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Ảnh cưới thì lên blend màu tươi sáng, màu này nhìn buồn quá !
  8. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

mình tính làm màu nhợt thui.. nhưng chất lượng ảnh thấp nhìn bị bẻ hạt nên minh mới blend màu đậm tí
  9. Love is Blue

Love is Blue Mới đăng kí

ảnh màu bền bệt, ám da mod rùi bác ơi
  10. karthus

karthus Thành viên cấp 2

theo ý kiến cùi bắp của em thì mod cứ bẩn bẩn thế nào ấy.
  11. karthus

karthus Thành viên cấp 2

cô dâu màu sắc phải tươi sáng chứ màu thế kia trông cứ thế nào ấy( ý em là cái nền ấy). nhìn cái này em hơi có ý liên tưởng tới cô dâu trong phim ma, xin lỗi bác nếu em có quá lố hay mạo phạm.
  12. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Nếu biết trước là không phải file RAW chất lượng cao thì sao bạn còn blend (Blend chứ không phải lens à nha :v :v) rồi đăng lên để mọi người gạch đá :v :v
    Mình đã làm cái gì sai xấu là mình nên nhận chứ đừng bao giờ đổ lỗi như thế, phong cách đó nó "Việt Nam" quá :)))))

Ủng hộ diễn đàn