Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Liên kết các slide trong powerpoint 2007?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi phuongmthy, 24/5/18.

Lượt xem: 4,742

1. phuongmthy Mới đăng kí

Chào các anh chị, các bạn trong diễn đàn.
    Em đang làm phần thi trắc nghiệm trong hội thi sắp tới.
    Phần thi gồm 15 nhóm câu hỏi lớn; mỗi nhóm lớn sẽ có 3 câu hỏi nhỏ. Thí sinh lựa chọn để trả lời ngẫu nhiên 1 trong 3 câu hỏi trong nhóm câu hỏi lớn đó.
    Em sử dụng hyperlink để tạo liên kết, nhưng em chỉ tạo được liên kết 1-1 giữa nhóm câu hỏi lớn (nhóm 1, 2, 3 ...15) tới 1 slide cụ thể.
    Em có 2 điều cần được các anh chị, các bạn giúp đỡ sau:
    1. Làm cách nào để tạo liên kết từ nhóm 1 tới ngẫu nhiên 3 câu hỏi nhỏ?
    2. Khi thí sinh trả lời câu hỏi nhỏ xong, tạo hiệu ứng gì để sau khi trở về trang chính (danh sách các nhóm câu hỏi lớn), thí sinh tiếp theo lựa chọn câu hỏi khác không bị trùng lặp với câu hỏi đã trả lời trước đó!
    Mới tiếp xúc với trình chiếu nên cách hỏi có phần lủng củng không được rõ ràng. mong anh chị và các bạn giúp đỡ. Em cảm ơn nhiều!

...

Ủng hộ diễn đàn