Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Liệu có ai muốn mua 1 cuốn cho cháu không nhỷ :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi lienpham92designer, 13/10/14.

Lượt xem: 1,984

1. lienpham92designer Thành viên cấp 2

Hi chào mọi người
    Truyện viết cho thiếu nhi như thế này các bé có thích không nhỷ
    Tác phẩm gần đây mong các bác cho ý kiến em định theo việc vẽ tranh minh họa cho thiếu nhi mà không biết có cửa không. Bác nào đang làm cho tạp chí thiếu nhi nào đó cho em lời khuyên với
    Thanks các bác đã đọc :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 13/10/14
    hungnam9090 thích bài viết này
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Xin lỗi bạn, mình sẽ kg mua, vì bít chắc mấy đứa cháu cũng kg thík. Cách minh họa còn truyền thống quá, nét vẽ hơi khô cứng. Sự thật mất lòng, mong bạn đừng bùn
  3. nguyendovan

nguyendovan Thành viên cấp 1

Đăng ké 1 tí nha như này thì sao ạ có ổn không ạ e cũng có câu hỏi tương tự
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/14
  4. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Rất đáng khen cho nỗ lực của bạn. Tuy nhiên, nhìn vào tranh bạn vẽ mình thấy nó quá đơn điệu, đường nét mảnh mai, yếu ớt, màu sắc thì nhợt nhạt và không có ấn tượng mạnh, vài trang thấy không có gì vui và lôi cuốn, không có một phong cách riêng. Như thế này thì rất khó bạn à.
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Trẻ con nó thích màu mè,dễ thương nhưng hình vẽ thể hiện lại đơn giản,dễ hiểu.ở đây mình thấy gam màu đơn điệu quá
  6. lienpham92designer

lienpham92designer Thành viên cấp 2

thế còn bức này thì sao ạ em đang định theo đề tài này mà nghe các bác nói thế lại nản -_-
  7. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Mỗi người có phong cách khác nhau, nếu kêu bạn đổi phong cách thì cũng không được, mình chỉ thấy phong cách của bạn chưa ấn tượng và hấp dẫn con nít cho lắm. Theo mình bạn thử ngồi 1 ngày xem kênh Cartoon Network là sẽ biết con nít thích cái gì thôi.

Ảnh từ www.fansshare.com

Ủng hộ diễn đàn