Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom 5] Blend thiên thần và đồng cỏ (p/s: stock đẹp , mẫu đẹp) ! :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Sida.Big, 18/12/13.

Lượt xem: 41,917

1. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

bác kéo kiểu gì mà nước ảnh trong thế ạ.. chỉ e với
  2. Sida.Big Inbox FB đi bác . Em Massenger rồi.
  3. Sida.Big

Sida.Big Thành viên cấp 2

Gatitos : 1 là bạn để lại gmail 2 là inbox fb cho mình , mình gửi qua cho ! https://www.facebook.com/hoai.pham.142
    Pine Smilee : đã gửi preset , tấm 4 và tấm 5 sài chung 1 preset nhé !
    tvhungub : bạn muốn xin preset của tấm nào ?
    buumArt : đã gửi stock !
    Doremon199393 : đã gửi preset !
    lakienvy : đã gửi preset !
    ktscongtran : để có ảnh trong thì bạn chú ý đến Tone Curve , thanh Whites , Blacks , Shadows , Contrast , còn chỉ cụ thể thế nào thì mình có để link của các bài TUT ở phía cuối topic bạn có thể vào đó tham khảo thêm !
    Anymous Falcon : Hình như bạn inbox lộn fb của ai rồi thì phải , fb mình không có sms của bạn ! https://www.facebook.com/hoai.pham.142
    @All: thanks các bác đã góp ý !
    p/s: bạn nào mình ghi đã gửi rồi mà thư chưa đến do lỗi mạng hay sao đó thì nói nha để mình gửi lại , OK !
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/12/13
    Doremon199393, Pine Smileektscongtran thích bài viết này.
  4. Sida.Big Đúng mà bác phải ảnh nền trên 3 người đứng ko vậy. Hoài Phạm ( Lenk).Nguyen Quang Huy ....
  5. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Thanks bạn nhiều.. :D
  6. Sida.Big

uhm đúng rồi mà sao mình ko thấy bạn inbox ta , thôi bạn đưa cái link fb của bạn đây mình inbox qua cho
  7. Nguyên39kt

Nguyên39kt Mới đăng kí

8. silverrose93

silverrose93 Mới đăng kí

9. Cenfly

Cenfly Banned

10. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

11. Kẹo Béo

Kẹo Béo Thành viên cấp 1

Xin stock về thử
    1111111111111111111111111111111111111111111111
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/16
  12. Sida.Big

Kẹo BéoG Dinny thích bài viết này.
  13. tvhungub

tvhungub Thành viên cấp 1

14. j_asp9876

j_asp9876 Thành viên cấp 1

Cho e xin preset của toàn bộ ảnh lun đc k bác? tại có cái sẽ hợp với từng thể loại hình cụ thể, nên xin cái này thì lại mún cái kia, nên e mún xin toàn bộ để ngâm cứu và chỉnh sửa lại. Đòi hỏi nhiều quá k bít bác có share đc k? nếu đc thì mình cảm ơn bác nhiều. Mình có khá nhiều preset cũng ok, nếu bác mún tone nào mình kiếm dùm coi có k rùi share lại cho bác.
    Yh của e: j_asp9876@yahoo.com.vn
  15. Gia huy

Gia huy Mới đăng kí

chủ thớt cho e xin toàn bộ cái perset ảnh để e về thẩm du được không ạ. giahuy183@gmail.com tk chủ thớt ^^
  16. Sida.Big

17. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

18. dauchanlangtu01

dauchanlangtu01 Mới đăng kí

19. 07FF

07FF Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn