Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Blend màu tạp chí và pha cứu sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi KellBin, 3/9/13.

Lượt xem: 3,547

1. KellBin Thành viên cấp 2

...
    Đoilơ ViệtDesignerThiên Ma thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Sau khi cứu sáng thì model từ người Á Đông trở thành người Trung Đông luôn rồi :))
    Mà LR ông cứu sáng vậy là quá chất , like !
    Hà BơKellBin thích bài viết này.
  3. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

À !!! Vì màu tạp chí nó luôn có những màu như vậy đấy Thiên Ma . Tớ có thể chỉnh sáng lên đc nhưng không phải là màu tạp chí rồi ^^
  4. mackenguoitanoi

mackenguoitanoi Thành viên cấp 2

mà cứu làm sao ko hướng dẫn a em dí
  5. Timap

Timap Thành viên cấp 2

chủ thớt vào nhận hàng nhé, sau khi anh cmt cũng vào cái hình tự lăng xê mình bên page Lightroom của chú thì chú del cmt anh. Anh ko ngại mà nói thẳng vào mặt chú là tự nhìn lại mình đi ha. Kêu anh trẻ trâu thì xl chứ chú chưa đủ tuổi lẫn đủ trình mà so đo với anh :D nói ko biết nhục.

6. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

ui cha xin lỗi chú đi tại ta ghét những cái thằng chẳng ra gì chưa gì xưng anh xưng họ ở đây =)) . Nói thật những hình chú đi chưa chắc tốt hơn ai mà giỏi làm thánh =)). Chú là cái đếch gì mà xưng anh
  7. NTDPhoto

NTDPhoto Thành viên cấp 1

Cái chất da trâu giống syle fashion.
    KellBin thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn